Phần mềm hữu ích với Internet
By Bhanu
#496470 mr.Jaden Cách của chủ top có làm được đâu, mình add swf vào mà F5 nó vẫn vậy, không thấy bắt link mình cũng add *.SWF vào rồi mà cũng chẳng bắt link là sao?
By lep8588

Mời các bạn qua đây để có thể download tài liệu trên tailieu.vn 1 cách tốt nhất nhé!

Chia sẻ acc tailieu VIP + cách đăng nhập mới, tốt hơn
cấm quảng cáo
By tammao1994
#496504 có cách nào chặn kái trang web wot.go.vn khi zo ketnooi.com/forum không mấy bác....bác nào pék thì chỉ em zik.............
By doanthehiep85
#496516 ch_hhh

Mời các bạn qua đây để có thể download tài liệu trên tailieu.vn 1 cách tốt nhất nhé!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Làm theo bác này là tốt nhất! các bạn khỏi phải suy nghĩ!
By Elgine
#496537 ko bắt được là đúng roài tại vì idm sẽ bắt cả flash(trình chạy media) chứ không bắt link tài liệu mà bạn cần tìm đâu.tốt nhất là nhấn chuột phải xem mã nguồn của trang xem link(chuẩn 100%).

nhấn ctrl+f gõ swf ruì next 4 cái sẽ thấy link có dạng

("bookFile","http://streaming1.tailieu.vn/.............swf");

copi vào idm mà dow
By lovely_bear199
#496551 mr.Jaden Cách của chủ top có làm được đâu, mình add swf vào mà F5 nó vẫn vậy, không thấy bắt link emdem mình cũng add *.SWF vào rồi mà cũng chẳng bắt link là sao? Xin lỗi các bạn nhé

tại mình sơ xuất nên thiếu 1 phần nữa. giờ đầy đủ rùi nè

Conan KLOP Vào trang rồi Ctrl + S là down tất tần tật chẳng cần phần mềm nào khác ngoài trình duyệt @@ down về được nhưng bác chỉ xem được trên máy thui chứ muốn in ra để đọc thì in sao được bác

killer113_1989 VNZ mình có topic mấy anh get free cho mà? manhten Làm theo bác này là tốt nhất! các bạn khỏi phải suy nghĩ! hj`.uhm.như cách của t có vẻ rắc rối hơn nhưng k phải nó chỉ áp dụng cho mỗi tải tài liệu mà còn có thể tải 1 số file flash khi các bạn vào trang web nào đó

chinhhoa1992 không bắt được là đúng roài tại vì idm sẽ bắt cả flash(trình chạy media) chứ không bắt link tài liệu mà bạn cần tìm đâu.tốt nhất là nhấn chuột phải xem mã nguồn của trang xem link(chuẩn 100%).

nhấn ctrl+f gõ swf ruì next 4 cái sẽ thấy link có dạng

("bookFile","http://streaming1.tailieu.vn/.............swf");

copi vào idm mà dow mình chỉ dẫn thiếu mà bạn. Ngại quá....
By Chess
#496575 luongthien_az Xin lỗi các bạn nhé

tại mình sơ xuất nên thiếu 1 phần nữa. giờ đầy đủ rùi nè

down về được nhưng bác chỉ xem được trên máy thui chứ muốn in ra để đọc thì in sao được bác

hj`.uhm.như cách của t có vẻ rắc rối hơn nhưng k phải nó chỉ áp dụng cho mỗi tải tài liệu mà còn có thể tải 1 số file flash khi các bạn vào trang web nào đó

mình chỉ dẫn thiếu mà bạn. Ngại quá.... Mình làm thế này để tải game offline từ vuongquocgame với gamevui.com hoài @@
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym