Phần mềm hữu ích với Internet
By son9972002
#496371 thanhzinno các bạn ơi! mình cài lại win7 mà k cài được IDm nữa. Khi tải về next next đến finish cuối cùng mở ra thì lại hiện lên dòng chữ " Windows cannot access the specified device, path, ỏ file. you may not have the appropriate permissions to access the item". mình tảu rất nhiều bản IDM khác nhau mà vẫn thế. gỡ đi gỡ lại cũng vẫn k được. các bạn giúp mình với! thank các bạn nhiều! nguyenduykien mình cũng đang bị như vậy đó, vừa cài đi cài lại rất nhiều lần mà no cũng báo lỗi "Invalid access to memory location" Mình cũng tương tự như 2 bạn trên, không bít có ai giúp đỡ nữa ko?

Vì khi cài đặt xong IDM thì thằng windows 7 nó gửi key cho server của thằng IDM ngay nên bị fake key ngay (fát hiện ra key giả mạo), ngoài ra thằng windows 7 nó không cho chép file Cr-ack vào ổ C:\ mình muốn hỏi các bạn xem cách nào có thể chép file vào ổ C:\ được thì coi như thành công luôn!

Thân!
By Flannagan
#496392 remove hết bản cũ / vô regedit /software xóa idm/rétar/cài lại

mới Cr-ack xong retar vừa rồi vô lại
By tueminh23
#496406 máy tính e cài windows 7 tự nhiên có thông báo "api-ms-win-core-interlocked-l1-1-0.exe" la gj và bỏ di như thế nào các anh chị giúp em với

---------- Bài thêm lúc 08:59 ---------- Bài trước là lúc 08:53 ----------

máy tính e cài windows 7 tự nhiên có thông báo "api-ms-win-core-interlocked-l1-1-0.exe" la gj và bỏ di như thế nào các anh chị giúp em với
By anhthaovu
#496419 xin chao cac a,c

cac a,c giup e voi

em dung win7 home basic gio no bat cai lai idm

no hien len 4 dong chu phai dien nhung gi vao a?dơload no k cho

dong 1:fist name

dong 2:last name

dong 3:email

dong 4:serial number
By hoatuongvi123
#496420 các ban ơi giúp mình với không bít sao mình lên download cái gì thì nó đều hiện lên như thế này cả"intrnet tải quản lý vừa không được đăng ký trong 30 ngày. thời (gian) gian dùng thử và idm được xuất cảnh "hay "intrnet load manage has not registered in 30 days. time use try and idm is output warning''''

mình lên download bản khác thi nó cũng không dc.nếu bạn nào bít thì chỉ cho minh với.nếu được thì hãy gửi chỉ dẫn qua mail của mình là:[email protected]

chân thành Thank nhiều.
By gaubong_mylove8z
#496505 9999mbps cái hình có cái thông báo nào đâu cậu Cái đó phải tự biết chứ, windows 7 cài 1 chương trình nào chẳng phải ấn chuột phải chọn Run Admintrations...bọn nì k bít
Kết nối đề xuất: