Phần mềm hữu ích với Internet
By tyty_extreme
#496266 tình hình là t mới cài windows 7 lần đầu tiên,nhưng thấy ức chế quá,có nhìu thứ mình cài được trên windows xp như WMP 11,IDM.

WMP có thể dùng của windows 7 cũng được,ko sao.Nhưng còn cái IDM thì không cài không được.

thử nhìu cách,nó hiện chữ Download with IDM như bình thường nhưng khi kick vào thì không down được,nó hiện ra cái thông báo như thế này

" alt="" />

có nhìu ý kiến của tất cả ng nhưng không cách nào ra hồn,vậy pro nào biết xin chỉ giúp.

xin Thank và hậu tạ

(có 1 bài trong 4rum cũng hỏi về vấn đề này nhưng không làm được,giúp t.heo meee )

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tuanhoai_3009
#496267 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

đây là bản Cr-ack nhé máy mình vẫn làm được mà đâu tiên bạn làm như mình chỉ nhé dùng 1 phần mêm gỡ bỏ trương trình như Your Unin-staller! chẳng hạn để gõ bỏ IDM

start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager >> xoa đi nhé

Cài lại bản IDM mới nhất từ trang chủ của IDM ah quên chạy luôn add on của IDM cho FF nhé không nó không tự bắt link cho FF đâu

down cái mình chỉ dẫn để lấy path Cr-ack nếu có phần mêm dịt vi rút thì tắt đi nhé path đó là keylog đó xong chay path là ok

Chúc ban thành công
By tekening_van
#496280 Bro nào biết chỉ giúp minh với , mình xài win7 home pre bản quyền 64bit khi cài đặt IDM 5.19 full ( dĩ nhiên có Cr-ack) thì bị báo lỗi " Invalid serial number or the serial number has been blocked". vậy phải làm sao? Thanks
By giangcoi_1016
#496281 ladykiller81 Bro nào biết chỉ giúp minh với , mình xài win7 home pre bản quyền 64bit khi cài đặt IDM 5.19 full ( dĩ nhiên có Cr-ack) thì bị báo lỗi " Invalid serial number or the serial number has been blocked". vậy phải làm sao? Thanks Bạn down bản này về và làm theo chỉ dẫn nhé Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, đây là bản 5.19 built 3.
By qht_148
#496291 123casau tình hình là t mới cài windows 7 lần đầu tiên,nhưng thấy ức chế quá,có nhìu thứ mình cài được trên windows xp như WMP 11,IDM.

WMP có thể dùng của windows 7 cũng được,ko sao.Nhưng còn cái IDM thì không cài không được.

thử nhìu cách,nó hiện chữ Download with IDM như bình thường nhưng khi kick vào thì không down được,nó hiện ra cái thông báo như thế này

" alt="" />

có nhìu ý kiến của tất cả ng nhưng không cách nào ra hồn,vậy pro nào biết xin chỉ giúp.

xin Thank và hậu tạ

(có 1 bài trong 4rum cũng hỏi về vấn đề này nhưng không làm được,giúp t.heo meee ) Bây giờ tốt nhất là em ra hàng bảo với nó cho đĩa " windows 7 ultimate có Cr-ack " !

Xong em ngồi cài :

Em res lại máy ! sau đó thì vào format ổ C và đợi windows 7 hiện ra trước mắt : chờ tầm 10'
By nhungvisaotronglongtoi
#496330 Mr.Keung Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

đây là bản Cr-ack nhé máy mình vẫn làm được mà đâu tiên bạn làm như mình chỉ nhé dùng 1 phần mêm gỡ bỏ trương trình như Your Unin-staller! chẳng hạn để gõ bỏ IDM

start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager >> xoa đi nhé

Cài lại bản IDM mới nhất từ trang chủ của IDM ah quên chạy luôn add on của IDM cho FF nhé không nó không tự bắt link cho FF đâu

down cái mình chỉ dẫn để lấy path Cr-ack nếu có phần mêm dịt vi rút thì tắt đi nhé path đó là keylog đó xong chay path là ok

Chúc ban thành công thank .......................................
By lonely_baby2003
#496331 các bạn ơi! mình cài lại win7 mà k cài được IDm nữa. Khi tải về next next đến finish cuối cùng mở ra thì lại hiện lên dòng chữ " Windows cannot access the specified device, path, ỏ file. you may not have the appropriate permissions to access the item". mình tảu rất nhiều bản IDM khác nhau mà vẫn thế. gỡ đi gỡ lại cũng vẫn k được. các bạn giúp mình với! thank các bạn nhiều!
By ngominhdat82
#496352 trước hết bạn phải gỡ bỏ hết chương trình idm.nếu không gỡ được các bạn dùng cánh này::start >> regedit >> HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager .delete nó đi.sau đó cại lại và nhớ tải bản có Cr-ack ná.VD: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: