Phần mềm hữu ích với Internet
By lanchi8790
#496305 chỉ cần tạo mayao1 rùi lần lượt thay đổi địa chỉ Mac là được ah.sao mình làm vậy mà không được

nó toàn báo lỗi trùng tên máy
By tructhanh_0918
By maivan_quach
#496324 congiola77 chỉ cần tạo mayao1 rùi lần lượt thay đổi địa chỉ Mac là được ah.sao mình làm vậy mà không được

nó toàn báo lỗi trùng tên máy bạn đổi MAC theo hình này này:

---------- Bài thêm lúc 16:10 ---------- Bài trước là lúc 16:06 ----------

ForceF5 Cách này nhiều người dùng rồi, trước còn có tool tự động đăng ký theo link Invite your friends to Dropbox! rồi tự động đổi MAC và login Acc lần lượt đến khi đủ 16GB thì thôi cơ mà. Cách này vẫn là thủ công.

Thực ra cũng không nên phải cài máy ảo làm j cho lâu ra.Cài máy ảo nếu như bạn sử dụng 3G thôi vì 3G không xác định được MAC nên không thay đổi được. hay là do mình không biết cách thay đổi MAC của 3G

Nếu của địa chỉ MAC thật thì chỉ cần thay đổi địa chỉ MAC đi là xong. Chì cần dùng tool này để thay đổi địa chỉ MAC là xong, làm rất nhanh, không nên phải restart máy như cách làm của chủ topic. Tool này áp dụng cho cả máy ảo lần máy thật

Code: https://www.dropbox.com/s/fx8ljtekpumot2e/SMAC%202.7%20-%20Change%20MAC%20Address.rar Video :
Code: http://youtu.be/An3F8AeSClY cách này là cách dùng SMAC,mình có viết rõ là chỉ dẫn 1 cách khác không dùng SMAC mà

---------- Bài thêm lúc 16:14 ---------- Bài trước là lúc 16:10 ----------

viendinhngoc CHẢ NHANH CÁI GÌ TRÒ NÀY MÌNH LÀM RỒI

NHIỀU KHI MÁC CHẢ ĐỔI ĐƯỢC ip

NÓI CHUGN LÀ CÁCH PHỔ BIẾN TỪ LÂU RÔI CHẢ CÓ GÌ MỚI CẢ mình nghỉ cách cậu nói có lẽ là các đổi MAC bằng phần mềm SMAC,cách này không dùng cách đó và 100% là luôn luôn đổi được,mình chỉ viết cho bạn nào chưa biết có thể tham khảo coicoi như1 cách nữa thôi,ai KẾT vọc thì vọc cho vui,chưa gì cậu vào đây ném đá t là sao?

---------- Bài thêm lúc 16:16 ---------- Bài trước là lúc 16:14 ----------

nghikhacdizz mới dùng lần đầu, mấy bác cho hỏi host này up down nhanh không ạ mediafire thì chắc là nhanh rồi

daongocxd wwin 7 có làm được không bạn ? có bạn ạ,mình làm trên windows 7 mà
By Felicio
#496333 binhbk230 bạn đổi MAC theo hình này này:
cứ làm như vậy cho mayao1 thui ah.mình làm như vậy rùi start vào win,gỡ dropbox rùi íntall lại

ok hết rùi.sao mình vào tài khoản dropbox kiểm tra lại thì nó báo là Ineligible

This invite looks sketchy!

This usually happens if you sign up for multiple accounts on the same computer

mong các bạn giúp đỡ.thanks
By tranminhtrungvn
#496354 Máy mình không làm được, bạn nào có thể giúp mình được không Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---------- Bài thêm lúc 18:22 ---------- Bài trước là lúc 18:21 ----------

android9x tại sao mấy bác KẾT dropbox thế nhỉ trong khi boxnet khuyến mại 50gb cơ mà dropbox cho lấy link trực tiếp, còn box.net thì không được
By Herlbert
#496372 bach_nguyen có dịch vụ làm hộ k cũng muốn làm hộ lắm nhưng thực sự là làm lâu quá,ko như những dịch vụ kháccoi nhưtăng 50gb box net với xác nhận back-bite me,một nick chắc cũng mất 20,30 phút

---------- Bài thêm lúc 19:03 ---------- Bài trước là lúc 19:01 ----------

congiola77 cứ làm như vậy cho mayao1 thui ah.mình làm như vậy rùi start vào win,gỡ dropbox rùi íntall lại

ok hết rùi.sao mình vào tài khoản dropbox kiểm tra lại thì nó báo là Ineligible

This invite looks sketchy!

This usually happens if you sign up for multiple accounts on the same computer

mong các bạn giúp đỡ.thanks bạn dùng file dropbox iso mình bảo để intall vào máy ảo,nhớ mỗi lần nhập nick chỉ cần làm đến bước hiện ra chữ 2Gb,50Gb gì đấy thôi nhé
By nhox_lj
#496393 25Gb cho skydrive, tại sao k?

dịch vụ tuy cũ nhưng vừa được nâng cấp nhiều chức năng rất hay, và đây là 1 trong những đứa con rất hay của microsoft đấy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym