doc_hanh2006

Hiện tại mình thấy ở VN có ít trang web nghe nhạc và down nhạc chất lượng cao 320kbs

Hôm nay share tất cả người trang web này .

Mọi người vô cho ý kiến nhá

Yuan

@@!

Làm thế nào để nghe nhạc hả bạn. Sao mình bấm vào tên bài hát hoài mà không nghe được

trongthanh9285

Trang.Aiko @@!

Làm thế nào để nghe nhạc hả bạn. Sao mình bấm vào tên bài hát hoài mà không nghe được Mình down vẫn bt mà bạn...bạn click vào mũi tên down load đó....

P/s: Một chút thông tin thêm về Go Music

goMusic phiên bản mới

Trang chủ - Thư viện âm nhạc trực tuyến.

Giao diện trẻ trung, hiện đại

Cập nhật nhanh nhất những album, single, ca khúc mới của các ca sĩ, nhóm nhạc Việt nam cũng như toàn Thế giới.

Nhạc Mp3 chất lượng cao (toàn bộ nhạc chất lượng từ 320 kbps trở lên)

Miễn phí nghe nhạc, miễn phí download (như 1 số trang hiện tại thì phải có tài khoản VIP mới được nghe & tải nhạc chất lượng cao)

Phân chia chủ đề, thể loại nhạc, khu vực chi tiết

Trang âm nhạc Đầu Tiên & Duy Nhất tại Việt Nam có hỗ trợ tìm kiếm chuyên sâu, hỗ trợ lọc, liệt kê và hiển thị kết quả chính xác nhất. (ví dụ ở những trang nghe nhạc khác nếu bạn muốn tìm nghe dòng nhạc Pop, chủ đề nhạc trẻ của mảng âm nhạc Việt Nam, điều này là không thể. Còn với goMusic bạn có thể dễ dàng tìm kiếm danh sách nhạc đúng thể loại, đúng chủ đề, đúng khu vực bạn mong muốn chỉ với vài cú click chuột)

Trình nghe nhạc Player – Thưởng thức âm nhạc theo style goMusic

Bước đầu khi tiếp xúc với trình nghe nhạc Player của goMusic có lẽ một số người sẽ thấy khó chịu khi bị nhảy sang 1 cửa sổ khác. Đơn giản vì bạn vừa quá quen thuộc với kiểu nghe nhạc truyền thống, chọn bài rồi click & nghe ngay. Vấn đề đặt ra khi bạn nghe ca khúc thứ 2, thứ 3, thứ n… rồi muốn quay về nghe lại ca khúc đầu tiên, bạn sẽ phải tìm kiếm lại từ đầu. Tất cả dữ liệu thông tin các ca khúc bạn vừa nghe bị mất dấu hoàn toàn. Chính vì vậy goMusic vừa thiết kế riêng 1 trình nghe nhạc Player cực kỳ độc đáo & thông minh nhằm mang tới sự tiện lợi nhất cho người nghe nhạc.

Những điểm sẽ khiến bạn KẾT mê & muốn nghe nhạc theo style goMusic là đây:

Tất cả những ca khúc bạn vừa từng nghe sẽ được lưu lại tại trình nghe nhạc Player. (vậy là không lo bị mất dấu những gì mình vừa nghe & mất công tìm kiếm lại rồi nhé)

Thêm hay xóa các ca khúc ở danh sách nhạc vừa nghe của bạn 1 cách dễ dàng.

Có thể di chuyển, sắp xếp thứ tự các ca khúc trong danh sách nhạc.

Tại trình nghe nhạc Player bạn có thể tạo & lưu những playlist bạn yêu thích.

Chèn thêm các ca khúc mới vào playlist vừa có sẵn của bạn 1 cách nhanh chóng

Gộp, trộn lẫn danh sách ca khúc ở các playlist với nhau để tạo 1 playlist tổng hợp mới.

Ở trình nghe nhạc Player bạn có thể thoải mái lựa chọn cho thêm vào danh sách nhạc của mình những ca khúc cùng thể loại, cùng nghệ sĩ trình bày. hay chọn nhạc Hot và tìm nghe những ca khúc mới nhất, hot nhất chỉ bằng 1 cú click chuột mà không nên phải quay lại Trang chủ (Thư viện âm nhạc trực tuyến).

Vậy nếu muốn tìm kiếm các ca khúc khác để nghe 1 cách nhanh nhất thì sao? goMusic vừa thiết kế 1 thanh tìm kiếm ngay trên Trình Nghe Nhạc Player để có thể đáp ứng nhu cầu tìm kiếm nhanh & nghe ngay cho bạn. Chỉ cần gõ tên ca khúc, thanh tìm kiếm sẽ hiển thị kết quả ngay phía dưới & điều bạn cần làm chỉ là click chuột để đưa ca khúc đó vào danh sách nhạc của mình.

Bạn đang ở Trình Nghe Nhạc Player & muốn tìm hiểu rõ hơn thông tin ca khúc đang nghe (ca khúc nằm trong album nào, nhạc sĩ sáng tác là ai…) hay bạn muốn tìm hiểu thông tin về ca sĩ, nhóm nhạc thể hiện ca khúc đó, không cần mất công quay lại Trang chủ (Thư viện âm nhạc trực tuyến) để gõ tìm kiếm, chỉ cần click chuột vào tên ca khúc hay tên ca sĩ, nhóm nhạc thể hiện ca khúc đó, cửa sổ trang chủ (thư viện âm nhạc trực tuyến) sẽ mở ra & giải đáp tất cả thắc mắc của bạn.

Cùng thưởng thức âm nhạc chất lượng cao & trải nghiệm cách nghe nhạc hoàn toàn mới lạ, độc nhất chỉ có tại goMusic – music.go.vn.

Hãy trở thành người nghe nhạc thông minh & tinh tế như goMusic.

vietkute1503

dạo này ,nghe nhạc bên back-bite cứ giật giật,chắc phải wa bên này nghe thử wá

=.="

anh_peo

http://nhacso.net/

Trang này cũng download được nhiều bản nhạc 320kbs nè

Pyt

Có hầu hết các bài nhạc 320kb/s, 256kb/s, 192kb/s...

Load nhanh,giao diện đẹp

F10_Enter

Cái này hay, nhưng phải khi muốn nghe lại bị tạo popup nhỉ, hơi bất tiện. Nhưng mà down 320kbs ở đây thì ngon. thanks

Các chủ đề có liên quan khác