Phần mềm hữu ích với Internet
By bun_ny_girl930

Có ai bày mình cách khắc phục nó không. Mình dùng bình thường chứ không có đăng kí gói max miếc gì đâu nhé.

MF: 100~150kbs, host trong nước tuơng tự

Tiện thể ai ở HCM biết chỗ nào Unlock E173eu-1 7.2Mbs giá rẻ mà chất chỉ mình với nha. Tính chuyển xài sim khác!
Mà unlock thì mất bảo hành hay không, mình đang xài Sim 3G sinh viên?!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By quyquang61
By be_thodia_iuanh91
#495358 Cách 1:Mua đoạn cáp nối dài cổng usb..kiếm cái lon đục cái lỗ nhét cái d-com vào..(nhớ tháo lớp vỏ ra chừa cái vi mạch thôi!)...sau đó treo ra ngoài cửa sổ-nơi thoáng đãng!

Cách 2:Bạn đang sài đt cùng mạng với D-com (viettel) thì áp đt vào cái D-com sao cho chỗ anten đt sát vào cái đèn nháp nháy của D-com (chỗ anten thường ở phía sau lưng bên trên)

Cách 3: Search Google!.

3 cách hiệu quả nhất mà mình biết! hay thì thanks nhé!
By Edensaw
#495390 nhatthuong full sóng rồi đấy! Nghĩ không biết bị j nữa! Leo lên tầng cao nhất rồi! vấn đề là tốc độ download thực tế là bao nhiêu KB/s ở host trong nước và quốc tế?

cái speedtest chỉ để tham khảo thôi => cái này chắc ae biết hết
By Brentyn
#495391 Baragon Cách 1:Mua đoạn cáp nối dài cổng usb..kiếm cái lon đục cái lỗ nhét cái d-com vào..(nhớ tháo lớp vỏ ra chừa cái vi mạch thôi!)...sau đó treo ra ngoài cửa sổ-nơi thoáng đãng!

Cách 2:Bạn đang sài đt cùng mạng với D-com (viettel) thì áp đt vào cái D-com sao cho chỗ anten đt sát vào cái đèn nháp nháy của D-com (chỗ anten thường ở phía sau lưng bên trên)

Cách 3: Search Google!.

3 cách hiệu quả nhất mà mình biết! hay thì thanks nhé! hay đấy nhỉ thử phát xem thế lào

By chuonggio_langcam
#495392 62500119 vấn đề là tốc độ download thực tế là bao nhiêu KB/s ở host trong nước và quốc tế?

cái speedtest chỉ để tham khảo thôi => cái này chắc ae biết hết cập nhật trên rồi đây! Đã down khỏe thì chả cần test bằng Speedtest.net làm gì!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym