Phần mềm hữu ích với Internet
By Fitzpatrick
By nhOk_OnlinE
By thieugiaroctien_congmattrang_86
#495491 bạn cảm giác xù được thì cứ xù thôi, bạn tưởng là bọn fpt là những đứa con nít hay sao mà để cho bạn xù dễ dàng thế. nó từng lấy cái chứng minh thư của bạn làm rồi đấy thôi, có gì mà chưa hợp đồng mà nó cho bạn dùng khác gì giao trứng cho ác chứ. mà mình thấy cái này khi hủy nó có bắt bồi thường cái gì đâu
By nh0c_m1tu0t_94
#495501 Xù thoải con gà mái đi bác, ngày trước em xù quả điện thoại bàn, hậu quả chỉ là nó cắt hết các thuê bao mang số CMT của em thôi, chứ làm đek j được nhau đâu. Theo em thì xù được cứ xù, bọn dịch vụ nó sống với mình có ra cái j đâu mà mình phải tử tế với nó
By nnbalinh
#495549 xù vô tư chứ có gì đâu mà sợ. chỉ hồi nào giá tiền lên đến hơn 2 triệu đồng kia người ta mới nhờ công an giải quyết còn dưới 2 triệu thì còn xa CA mới giải quyết khỏi phải lo. còn nó nt nói như thế thì nó hù bạn thôi. có lần mình cũng thế thôi.nt vừa rôi fthif hết nhắn....nếu ai cũng như thế thì tụi FPT còn thời (gian) gian đâu mà làm ăn nữa chứ...chắc đi kiện người ta xù tiền ADSL là hết ngày mất rôi.công ty lớn thế có mấy trăm thì đáng là bao mà phải kiên với cáo chứ. đúng là rõ chán. ^^
By Jerardo
#495550 Xù đi bạn ơi. FPT làm ăn chán lắm! Thái độ phục vụ cũng không ra gì. Mình dùng VNPT chất lượng thấy ổn hơn nhiều, thái độ nhân viên hỗ trợ cũng tốt hơn nhiều nữa.
By berom_kieukidethuong
#495556 Bác xù là ra ngồi tòa xướng bác sài proxy ấy tốc độ cao lắm
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym