Phần mềm hữu ích với Internet
By vanivani_anvi_94
By baby_dangyeu2707
#494939 Bạn xài bản Portable à? Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết, mình cũng từng bị như vậy rồi!

---------- Bài thêm lúc 10:35 ---------- Bài trước là lúc 10:35 ----------

Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.=
By caheotv
#494940 Thank bạn nhiều bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình đụo không (Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết) bỏ đi cái ghi setup cái gì vao Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.= chỉ lấy video làm vidu thôi mà bạn hiên
By KelVin_KelVin
#494941 truongsonhttp Thank bạn nhiều bạn có thể chỉ rõ hơn cho mình đụo không (Nếu vậy thì bỏ đi cài bản setup vô là hết) bỏ đi cái ghi setup cái gì vao Sax, vãi bạn hiền! Đã "cô giáo" rồi...!=.= chỉ lấy video làm vidu thôi mà bạn hiên Ý mình tức là nếu bạn đang xài bản Portable (Bản dùng ngay không cần cài đặt đó) thì bạn xóa nó đi, sau đó down setup của IDM về cài lại là hết. Còn câu sau là mình nhìn thấy bạn đag down film nên mới nói vậy thôi mà!
By hoangdung_tk12
#494969 zboy2106 Ý mình tức là nếu bạn đang xài bản Portable (Bản dùng ngay không cần cài đặt đó) thì bạn xóa nó đi, sau đó down setup của IDM về cài lại là hết. Còn câu sau là mình nhìn thấy bạn đag down film nên mới nói vậy thôi mà! mình cũng không biết đang xài bản bản Portable hya không nũa chỉ biết là mình đang xai bản 6.10 không cần Cr-ack thôi ; giờ mình gỡ ra xài bản 6.11 chác được bạn nhỉ câu sau mình cũng hiểu ý bạn nên mình nói là chỉ lấy đó làm ví dụ thôi Thank bạn nhiều

---------- Bài thêm lúc 12:40 ---------- Bài trước là lúc 12:40 ----------

nguyendinhtuan44 cái này hình như nó ghi là không rename được cái file bạn down vậy phải làm sao bạn
By nhung_koj
#495033 vi thanh dung mình nghĩ là ổ c full hay thư muc không cho ghi du liệu với dung lượng lớn mình vừa tải bản ghost về mà vừa chon ổ lưu là ổ D rồi vẫn bị i chang mình tải file dung luong nhỏ thôi mà
By Iosep
#495078 đó là một môn nghệ thuật, người đóng là một nghệ sỹ, người xem là một người biết thưởng thức nghệ thuật
Kết nối đề xuất: