Phần mềm hữu ích với Internet
By Gwynn
#495197 do sóng chỗ bạn yếu thôi, nhà mình download tốc độ chỉ khoảng 100kbs thôi nhưng khi qua nhà thằng bạn ngoài bình thạnh thì lên tới 700kbs đó, yên tâm đi không phải do usb đâu
By giabangcontim88
#495223 Cái này thì không thể từ trường hợp của mình mà suy xét cho người ta được. Tui D-COm 3G mấy tháng nay có vấn đề gì đâu. Xem Video, download mediafire.com toàn 700kb/s

Hehe mà dạo này Viettel giảm cước rồi. Giờ chỉ còn 30K cho 2Gb thui

Ủng hộ Viettel
By lam_quocthao2000
#495224 hoangtuchanvit có thể là bạn đang bật ultra suft hay hotspot để vào fb, mấy cái đó hạn chế tốc độ của mạng mà, mình tin là mình đúng hic.mình đâu có bật đâu.bạn nhìn ở video thì rõ mà.vậy mới chán chứ.

---------- Bài thêm lúc 10:10 ---------- Bài trước là lúc 10:10 ----------

sauthienthu299 Cái này thì không thể từ trường hợp của mình mà suy xét cho người ta được. Tui D-COm 3G mấy tháng nay có vấn đề gì đâu. Xem Video, download mediafire.com toàn 700kb/s

Hehe mà dạo này Viettel giảm cước rồi. Giờ chỉ còn 30K cho 2Gb thui

Ủng hộ Viettel èo .bác sướng nhỉ.chả thể hiểu nổi cái mạng vt ở chỗ em nó bị làm sao nữa
By nhocnamsieuway78
#495225 D-com 3g mình cũng đang xài, nói chung tùy vị trí mình dùng ở đâu thôi, tphcm chạy phà phà...Còn vùng sâu vùng xa, chạy mệt mỏi đấy....chát chít thì ok
By Siarl
#495260 mình down tới 700-800kb mà, chắc sóng chỗ bạn yếu rồi đăng ký gói DK30 được 2Gb down tốc độ nhanh lắm mà
By Beornheard
#495285 Chán thằng 3g Viettel lắm. Hôm qua đi chơi Kiếm Thế diss mạng cái làm thua môn phái. Làm hôm qua điên quá off máy ngay lập tức & mém đập nát con 3G luôn. Nghĩ lại mà mình xui thật ,mấy model khác của VietTel thì không mua mà lại mua trúng con MF 190s.
By hell_angel_nd259
#495316 Mấy bác này chém dữ quá, lên RÌU là phải. Trong clip bác chủ thớt vừa bị bóp băng thông xuống còn 50 KB/s, vào web nhạc Chrome nó vừa load nhạc + IDM download nên còn 15 KB/s là phải
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym