Phần mềm hữu ích với Internet
By ltk_11b3
#494873 E xài dcom không phải là ít.nhưng thú thật e rất thất vọng về mạng dcom này. các bạn có thể nhìn hình e post mà thông cảm cho e.thật sự rất bức xúc.Bác nào có cách khắc phục thì làm ơn chỉ em với.Cứ thế này thì chết.Mất tiền bỏ ra mua 1 cái dcom về dùng không nghĩ tốc độ của nó lại tồi như thế này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By pe.kull
By Benen
#494928 xindungiuanh sax sao tốc độ còn chậm hơn điện thoại thế

bác bị bóp băng thông chưa

dcom loại nào 3.6 hay 7.2 mình dùng loại 7.2 đấy. mình có dùng gói gì đâu mà bóp hả bạn. MÌnh dùng bình thường .dùng bao nhìu trả từng đấy.chán hẳn.mình đang làm cái video.xong mình post lên cho tất cả ng xem.phải nói là tốc độ không tưởng

---------- Bài thêm lúc 22:13 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

ho_tu_kiet mạng 3g của bạn là mạng gì

có lẽ sóng 3g yếu thôi mình dùng viettel. cả tuần nay mình toàn bị thế mà.chán.

bổ xung thêm cái video mình vừa làm: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mọi ng xem xong sẽ rõ hơn.hic

Xin lỗi vì không bít để cả cái hình youtube xem ngay trên này thế nào.hichic
By vanquynh_01
#494944 Uh, do sóng 3G viettel dạo này xuống cấp đó bạn.

Mình cũng nhiều lúc bị như vậy, phải lên nơi cao và thoáng thì mới bắt sóng ổn được.

Càng trong nội thành sóng càng củ chuối, do nhà cao tầng chắn hết cả sóng, chứ mình ra ngoại thành sóng đầy ắp, toàn max speed.
By honda
#494960 áp dụng nhửng cách làm của topic khac xem sao . để 2 , 3 cái điện thoại gần cái 3g ấy .
By dark369_963
#495036 Bác có down ở host khó nào không? Mình thấy phần tiếp tục down không được kìa! Test thử với MF coi được nhiêu! Dạo này mạng hơi yếu thật nhưng mà mình vẫn load được >200kb
By be_b0nb0n
#495037 boydzaikho mình cung xai dcom viettel 7.2 mà ban.tốc độ download gấp 10 bạn luôn na.chac do may tinh ban hay sóng yếu thôi. của mình gấp hơn 100 lần cơ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online