Phần mềm hữu ích với Internet
By Cadarn
#494405 các bạn cho e hỏi vì sao bình thường máy e chạy nhanh nhưng khi down bằng IDM máy lại chạy chậm lại mặc dù máy e không yếu. Cấu hình máy e máy Dell Inspiron N5110:

Intel(R) Core(TM) i5-2450M CPU @ 2.50GHz (4 CPUs)

Ram: 4096MB

Card màn hình: NVIDIA GeForce GT 525M

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tear_backflow
#494408 Mình thì chỉ bị ảnh hưởng khi nó down 100% và vào quá trình nối các mảnh file lại thôi,lúc í đúng là lag thật @@
By Pickworth
#494430 bạn vào chỗ option -> connection -> ô defaul max con.number bạn chọn là 2 hay 4 nhá

vì như vậy idm sẽ chia file down thành 2 hay 4 phần nhỏ thôi chứ bạn để 16 nó sẽ chia ra 16 file nhỏ sẽ ngốn băng thông internet
By thanhbinh_an
#494469 hunggapro1 Máy chạy chậm mà

---------- Bài thêm lúc 14:58 ---------- Bài trước là lúc 14:57 ----------

mình dùng VNPT củng có Viettel củng có Viettel thì mình không biết, nhưng vnpt thì mình cũng down rất là chậm, dạo này nó bị khìn sao ấy. Bác thử bên viettel cũng vậy à?
By be_Nu
#494484 hunggapro1 các bạn cho e hỏi vì sao bình thường máy e chạy nhanh nhưng khi down bằng IDM máy lại chạy chậm lại mặc dù máy e không yếu. Cấu hình máy e máy Dell Inspiron N5110:

Intel(R) Core(TM) i5-2450M CPU @ 2.50GHz (4 CPUs)

Ram: 4096MB

Card màn hình: NVIDIA GeForce GT 525M

Bạn thử gỡ bỏ hoàn toàn IDM cũ của bạn ra và cài lại bằng một phần mêm IDM mới nhất thử đi bạn, mình có IDM 6.11 nè: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online