Phần mềm hữu ích với Internet
By Cute_Sky
#494203 tháng 7 này thi tốt nghề dzồi sv gì nữa

Mà Vt có kiểu nhắn tin đăng ký 2 hay 3gd dữ liệu gì xài trong tháng không bạn
By khoanhkhacthoigian_ch
#494220 1 tuần nay không hiểu sao dcom của mình mạng chậm dã man, vào web cứ phải tải lại liên tục. Cái j` cũng lag.

Thấy vẫn để là HSPA. Ai bị tương tự mình ko?
By khidotxuongnui
#494236 nhân tiện đây cho mình hỏi . cái sim 3g vt mình mua nói nói cộng 1.5Gb/tháng trong vòng 12 tháng . thế mà mình nó mới cộng mình có 2,3 hay 3,4 tháng ji đó không cộng nữa là sao . . sim này mình chưa nạp tiền vào bao giờ . hay là nạp mới được cộng. bạn nào sử dụng rồi nói mình biết với @@@
By ngoi1minhnhodenem
#494247 cứ viettel mà chơi, nhanh hơn, khỏe hơn, nhân viên lịch sự, hôm nọ mình ho trên trang vietteltelecom mà nó cũng phải gọi điện hỏi thăm mình, số là cứ đến tối ở khu vực mình nó đang nâng cấp lên hơi lag tức mình lên trang của nó có chỗ gửi ý kiến phản hồi. Bực mình ho vài câu vào đấy, thế là chiều nó gọi điện hỏi thăm.
By hongha912
#494267 dcom thì khuyên nên dùng viettel, tuy nhiên còn tùy vào nhiều thứ nữa, như khoảng cách từ nhà bạn tới trạm nào gần hơn, mình dùng pc easy chỉ 45d/kb, tốc độ trên dcom cũng khoảng được 6.5mb/s mặc dù ở quê và cách trạm tới 1.7km
By tinhban_thuychung_20052006
#494273 mrnono Mình search thì hình như Mimimax giờ hết hack được rồi thì phải vẫn làm được đối với 1 số khu vực. Chỗ mình vẫn xài tốt
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym