Phần mềm hữu ích với Internet
By ductamst_cathu131
#494086 Tình hình là trước giờ mình sử dụng 3G trả trước của Vina canh khuyến mãi thì nạp tiền.

Dạo này vừa vào hè rồi thì thấy rất là tốn kém. Lên trang chủ Vina thì chả thấy thông tin gì cả

Nay lập topic, hỏi với hy vọng các bạn sẻ chia mình các cách khác với

Sẵn hỏi thêm luôn là

1. Vina có sim khuyến mãi Ezcom không

2. Viettel với Vina cái nào xài tiết kiệm hơn

Mong các bạn giúp đỡ

p.s: mình chỉ xài buổi tối để lướt web, chơi back-bite me, hay có thể là 1 số game online 3D sằp ra mắt thôi. Không có nhu cầu tải phim do sáng và chiều mình ở chỗ khác vừa có mạng cố định trọn gói rồi
By tat.nhoc
#494105 mình trước giờ xài của viettel và vẫn trung thành.

xim đưa ra một vài thông tin để bạn tham khảo :

với vt, để dùng tiết kiệm, bạn nên đăng ký mức cước tố đa (MCTD) với phí 120k trừ dần vào tk gốc lẫn km (như vậy tk của bạn không đủ 120k vẫn có thể đk) sau khi hết 120k, tốc độ sẽ là 512/128 kbps (cái này chắc ai cũng biết rồi), nếu chỗ bạn có thể hack được băng thông có thể dùng sim rác di động đk gói mimax mà xài (50k nhưng đây không phải là cách dùng lâu dài)

chưa xài vina nên chưa biết nhưng đa số người dùng ở chỗ mình đều chọn viettel và bình chọn cho viettel có giá cước rẻ và chất lượng ổn định nhất.

theo như nhu cầu của bạn dùng viettel với MCTD là ok .

mình xài dùng để lươt web, chơi võ lâm chi mộng, back-bite speed, chat yh, nghe nhạc.
By kangtadang35
#494129 MCTĐ hằng thán g ấy hả cậu. Mình xài không tới đâu. Tối xài tầm 3-4 tiếng à.bên Vina 65đ/1mb mà môt tháng xài dữ lắm cũng khoảng 80k là hết cót
By Ponnie_Jinnie
#494144 Xài viettel đi bạn... Nếu bạn đang là Sinh Viên thì nên ra hẳn trung tâm đăng ký, để được ưu đãi của nó nhé. Hiện tại mình dùng gói cước Sinh Viên 45đ/MB đấy bạn.. Lúc mới đăng ký 6 tháng đầu mình được tặng 120k .. còn bây giờ thì được 512 MB mỗi tháng.

Để sử dụng tiết kiệm tiền thì bạn tham khảo bài viết này của mình:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By angel_baby
#494149 Mình đang dùng MOBI. 1 tháng cho 1.5 GB ấy vậy mà mới hơn tuần vừa hết sạch rồi. Bạn dùng thêm của Mobi đi. Có gói 40 ngàn 1 tháng cho 2 GB xài thoải mái. Xài hết 2 GB đó thì nó giảm tốc độ xuống chứ không tính thêm đồng nào đâu
By nguyet10a7
#494161 chọn viettel nhé bạn, mạng nhanh + ổn định, nhân viên chăm nom khách hàng lịch sự không trời ơi đất hỡi như bọn vina
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym