ch0c0ly_bjbj

Các bước mở khóa băng thông chắc hẳng các bạn vừa biết rồi. Ở đây mình không Share lại vì có quá nhiều Topic.
Lý do vì có 1 số bạn chưa biết cách mở bóp băng thông mà không cần ngắt mạng nên mình share cách của mình. Còn bạn nào biết rồi xin đừng ném gạch nha! Cảm ơn.

Nói sơ 1 tý (Xem video sẽ hiểu thoai).
Bước 1: Là mở bóp băng thông (Cách này cũ mèm). Đồng thời,Mở 1 trang web nào thật nhẹ để đó (Mục đích là để chờ load thôi).

Bước 2: Cứ sử dụng , Download,... Cho đến khi mạng là HSDPA.

Bước 3: Vào công cụ, lựa chọn về mạng 2G (Tức là GSM hay EDGE).

Bước 4: Mở trang web nhẹ lên, bấm tải lại 1 cái...Chờ đến khi web đang load thì bạn chuyển lên mạng 3G (Lưu ý ở bước này là khi chuyển về 2G phải chờ 1 tý cho web Load chứ không được bấm chuyển mạng 3G vội nhé!).

Link:

Chúc thành công!

honghanh_429

Không biết bác làm cái bài chỉ dẫn này làm gì nhỉ?

Thì khi bị trở về HSDPA, cứ vào cấu hình chọn Chỉ EDGE => sau đó chọn lại Chỉ HSPA rồi dùng tiếp.

không hiểu ý định bác kêu vào web load làm gì, liệu nó hết bóp băng thông sau 200MB không mà làm vậy chi cho tốn time, tốn công

Dezmond

luvyoursmile12 Không biết bác làm cái bài chỉ dẫn này làm gì nhỉ?

Thì khi bị trở về HSDPA, cứ vào cấu hình chọn Chỉ EDGE => sau đó chọn lại Chỉ HSPA rồi dùng tiếp.

không hiểu ý định bác kêu vào web load làm gì, liệu nó hết bóp băng thông sau 200MB không mà làm vậy chi cho tốn time, tốn công Bạn thì khác, ở các vùng miền thì khác. Có rất nhiều bạn khi trở về EDGE là bị mất mạng ngay lập tức. Nếu biết rồi, hãy xem thôi. Đừng comment nói lời cay đắng bạn nhé! Thank bạn!
hanhphuc.benem nhảm quá.làm vậy làm gì cho mệt.hầu hết ai cũng biết bẻ rồi... Bạn nói "Hầu như ai cũng biết rồi" thì tức là còn 1 bộ phận nhỏ những bạn chưa biết. Mình viết ra, để giúp họ thôi. Không có lợi ích gì cho mình cả!

hoangnha_nguyen

kurakipa Bạn thì khác, ở các vùng miền thì khác. Có rất nhiều bạn khi trở về EDGE là bị mất mạng ngay lập tức. Nếu biết rồi, hãy xem thôi. Đừng comment nói lời cay đắng bạn nhé! Thank bạn!

Bạn nói "Hầu như ai cũng biết rồi" thì tức là còn 1 bộ phận nhỏ những bạn chưa biết. Mình viết ra, để giúp họ thôi. Không có lợi ích gì cho mình cả!

Uh, dù sao thì cũng Thank vì bạn vừa đóng góp.

peheo_078

thực ra mình dùng bình thường quá 200mb nó bóp xuống có khi nó tự quay lại có khi làm thế nào nó cũng không quay lại hspa được

haiyenle_1901

30k mua dc 2Gb. tháng nào mà chẳng đăng kí dc.

để lên mạng, nghe nhạc là đủ rồi. chẳng phải bẻ, bóp.

phong_phieu

trung01662011378 30k mua dc 2Gb. tháng nào mà chẳng đăng kí dc.

để lên mạng, nghe nhạc là đủ rồi. chẳng phải bẻ, bóp. 2GB chẳng ăn uống gì dc đâu bạn à.

trung01662011378 30k mua dc 2Gb. tháng nào mà chẳng đăng kí dc.

để lên mạng, nghe nhạc là đủ rồi. chẳng phải bẻ, bóp.

Nhiều người sử dụng internet với mục đích khác nhau của họ, không chỉ để nghe nhạc, lướt web... Mà họ còn chơi game, download nhiều thứ cần thiết. Thế này là giấc mộng nếu mua 30K = 2Gb cũng tan tành thoai. Hí hí!

=> Cách này khổ 1 chút. Nhưng khổ thì sẽ được sung sướng. Có ai ngồi không có miếng ăn bao giờ?!

cyber_luv25

vì sao mình chuyển sang cái ưu tiên utms áp dụng và chạy 1 hồi lâu vẫn là EDGE nhỉ

chả chịu chuyển sang utms gì cả

mình chả hack dc

banhdi

thanhson1411 vì sao mình chuyển sang cái ưu tiên utms áp dụng và chạy 1 hồi lâu vẫn là EDGE nhỉ

chả chịu chuyển sang utms gì cả

mình chả hack dc Bạn dùng D-Com Model loại gì vậy?

Khi chuyển sang Ưu tiên mạng 3G thì làm gì còn EDGE?? Chắc bạn nhầm rồi đó. Kiểm tra lại thử coi.

mình dùng 173eu1.chỉ thỉnh thoảnh nó mới chuyển sang UTMS thôi.hay do sóng UTMS chỗ mình yếu hơn 2g nên nó k chuyển sang

vô lý.ở HN mà lại Quận Ba Đình sóng mạnh lắm mà =.=

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Thực trạng và một số yếu tố ảnh hưởng đến tỷ lệ tiêm chủng mở rộng tại huyện Tu mơ rông năm 2016 Y dược 0
D Mở rộng hoạt động cho vay mua bất động sản tại Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIB) Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hoàn thiện các chương trình du lịch nội địa của công ty cổ phần đầu tư Mở - Du lịch Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Mở rộng hoạt động cho vay đối với khách hàng doanh nghiệp tại Ngân hàng VPBank Luận văn Kinh tế 0
D Xây dựng hệ thống quản trị mạng dựa trên phần mềm mã nguồn mở Cacti và ứng dụng tại trường Đại học Hải Phòng Công nghệ thông tin 0
D Giải pháp mở rộng thị trường xuất khẩu của công ty hà thành trong điều kiện Việt Nam là thành viên chính thức của WTO Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu ứng dụng PLC để đo, điều khiển và cảnh báo mức nước trong bể sử dụng cảm biến alalog là module mở rộng ADC của PLC Khoa học kỹ thuật 0
A Thiết kế nhà máy nhiệt điện uông bí mở rộng công suất 300MW Khoa học kỹ thuật 0
D Phân tích chi phí lợi ích mở rộng dự án điện gió bạc liêu Khoa học Tự nhiên 0
D Ebook Mở đầu về lý thuyết xác suất và các ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác