DK_2

Tình hình là em với thằng bạn vào một ngày đẹp trời,đang sài sim mimax thì bị lỗi 619 không vào được.có ai bị tình trạng tương tự em chưa,nếu có thì giúp giùm

Derren

mtn1994 Tình hình là em với thằng bạn vào một ngày đẹp trời,đang sài sim mimax thì bị lỗi 619 không vào được.có ai bị tình trạng tương tự em chưa,nếu có thì giúp giùm Cứ từ từ rồi sẽ vào được...........đừng có lo............

henry_d_880

mtn1994 Tình hình là em với thằng bạn vào một ngày đẹp trời,đang sài sim mimax thì bị lỗi 619 không vào được.có ai bị tình trạng tương tự em chưa,nếu có thì giúp giùm Mình cũng bị vậy, nạp xiền thì lại được?

Chắc bạn ấy nói về vụ khóa tài khoản do sai thông tin đăng ký. Sắp ra quy định siết chặt nhưng mình nghĩ cũng có cách lách thui

haivan13_6

Hê hê tks bác thớt cho e biết thêm từ mới...để lấy sổ tay ra ghi! khi nào cần lấy ra khiếu nại lên việt-teo: sao chị ban sim em?

Unai

Có lẽ do Sim hay USB 3G bị lỗi đó bạn. Bạn thử gỡ phần mềm ra rồi cài lại xem, mình nghĩ lỗi này do USB 3G thì phải.

hang161072

Baragon Hê hê tks bác thớt cho e biết thêm từ mới...để lấy sổ tay ra ghi! khi nào cần lấy ra khiếu nại lên việt-teo: sao chị ban sim em? Hay đấy bác Ban sim cơ mà

anh96nh

ban sim là cái thể loại gì bạn mình chưa nghe thấy bao giờ cả chỉ có cháy sim với bị khóa thui chứ chưa nghe thấy........

tieuminhthu

kiểm tra lại tiền trong TK xem còn ko? Nếu còn, thì kiểm tra lại thông số cài đặt APN: v-internet xem đúng chưa? => vậy thôi à

Nghe bạn nói tương tự như ban nick hay gì ấy. Bạn điện lên tổng đài hỏi thử coi nó bị gì... Nếu sợ thì thử tháo sim ra rồi gắn lại xem sao!

Các chủ đề có liên quan khác