noel_fukinou

bác nào dày dặn kinh nghiệm tìm cho em một cái phần mềm có cả Cr-ack hay key để fake ip thực sự hiệu quả, chứ như mấy phần mềm như super hide ip hay la easy hide ip lằng nhằng là không có hiệu, vào mấy trang xem thông tin ip thông thường thì lừa được bọn nó chứ vào speedtest.net nó biết hết, vẫn là ip việt nam. bác nào giúp em với. hay là tìm hộ Cr-ack của cái "Hide My Ass" cũng được cái này mạng ảo khỏe lắm. Em đang rất cần fake ip sang USA, có thể thay đôi nhiều ip thì càng tốt ạ

Xin Thank các bạn trước ak

có gì cho em vào mail cũng được: [email protected]

peheo1510

Mấy soft kia ít hiệu quả và chậm là bởi vì nó vừa bị Cr-ack! Đừng đòi hỏi quá đáng, sock không phải cái gì mà nhiều người dùng

mà nó vẫn nhanh được. Nhanh thì đồng nghĩa với chuyện ít người dùng, do dù bạn dụng Hide My Ass thì nó cũng khá là chậm.

Bạn chỉ có thể bỏ ra vài chục $ mỗi tháng nếu muốn sở hữu kho IP xịn mà thôi. Nếu công chuyện của bạn cần fake IP nhiều thì tốt nhất là chịu bỏ tiền ra mua thôi, không còn cách khác đâu.

jalyosha

Thank bác cho em lời khuyên nhưng mà nếu có thì tốt quá chứ hiện giờ khủng hoảng kinh tế trầm trọng quá em không dám liều

Edan

Dùng hostspot shield đi bạn.

Hiệu quả mà free đó, mỗi tội nó toàn chơi IP US thôi

hb_5658

Khuyên bạn không nên dùng Hostspot shield .Cài xong dùng ức chế mà chết .Nó chậm và popup thì thôi rồi. Nếu KẾT thì dùng addon của FF là anonymox cũng tạm. Ít popup nhưng cũng không nhanh.ít $ thì chỉ được thế thôi
j4cks0n_1st Dùng hostspot shield đi bạn.

Hiệu quả mà free đó, mỗi tội nó toàn chơi IP US thôi

Các chủ đề có liên quan khác