Phần mềm hữu ích với Internet
By dangtrang2246
#493503 mình cũng chập chơn, sóng rất mạnh, làm đủ cách, không hỉu nỗi, hic ?

bạn vào mục chức năng, lựa chọn, rùi chọn mạng, chỉ umts/ hspa, ok ? thử xem !

hay bạn bị bop băng tông, từ 3g thành 2g ?
By vip_o0o_danchoidatbac
#493504 mình vừa mua tháng 1 xong 750k.thế mà chập chờn vãi tè.viettell treo đầu dê bán thịt chó
By longhomieu2006
#493513 luongcung bác nào pro giúp em với cái dcom của em mạng rất chập chờn núc có sóng núc không có vạch nào.núc nó là UMTS lúc thì lại là HSDPA .núc kết nối thì có ping khi vào wep thì lại REQUEST TIMED OUT .bác nào pro thì giúp em nha.thanks nhiều bạn để chế độ mạng auto mà..chuyển sang chỉ umts/hspa di
By Seafra
#493542 chủ topic bị chập chờn như thế lâu chưa, tớ thì vẩn vi vu với dcom 3g viêt teo. mượn cái dcom của ai đó cắm thử xem sao, coi chừng cái dcom của chủ topic đến hết hạn sử dụng rồi cũng nên, còn nếu kết quả vẩn thế thì cách tốt nhất là chuyển đến vị trí của mấy cây cột anten của viêt teo ấy, sóng mạnh liền àh
By penhoc_haykhoc_deocannhocyeu2000
#493543 Hix, dcom của mình cũng bị y chang bạn, dạo gần đây cột sóng lúc nào cũng chỉ được 1-2 vạch thậm chí là không có. Vô mạng chậm kinh, thỉnh thoảng lại bị dis nữa. Nản!
By Roselyn
#493565 the_best_thing chủ topic bị chập chờn như thế lâu chưa, tớ thì vẩn vi vu với dcom 3g viêt teo. mượn cái dcom của ai đó cắm thử xem sao, coi chừng cái dcom của chủ topic đến hết hạn sử dụng rồi cũng nên, còn nếu kết quả vẩn thế thì cách tốt nhất là chuyển đến vị trí của mấy cây cột anten của viêt teo ấy, sóng mạnh liền àh vừa mới mua bạn ạ
By mouse.tepid
#493584 Dùng Dcom nản lắm, kiến cái mạng ADSL về đi thôi, Dcom thì tiện thật, nhưng chỉ dùng được với mấy bác già rảnh rỗi không có chuyện gì làm, lên đọc báo
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym