Phần mềm hữu ích với Internet
By DT2_VIP
#493375 bác nào pro giúp em với cái dcom của em mạng rất chập chờn núc có sóng núc không có vạch nào.núc nó là UMTS lúc thì lại là HSDPA .núc kết nối thì có ping khi vào wep thì lại REQUEST TIMED OUT .bác nào pro thì giúp em nha.thanks nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By smile_kiss90
#493378 luongcung bác nào pro giúp em với cái dcom của em mạng rất chập chờn núc có sóng núc không có vạch nào.núc nó là UMTS lúc thì lại là HSDPA .núc kết nối thì có ping khi vào wep thì lại REQUEST TIMED OUT .bác nào pro thì giúp em nha.thanks nhiều bạn chọn chế độ mạng chỉ UMTS(3G) xem sao. bạn vào web và down tốc độ được bao nhiêu?? bạn ping vào trang nào mà request vậy???
By toi_la_pham_hung
#493386 Nguyên nhân là do sóng yếu + HSDPA là sóng 2G của viettel dẫn đến DNS sever không phản hồi hay phản hồi quá chậm !

cách khắp phục chỉ có thể đem ra chỗ sóng mạnh hơn chút và nâng cấp lên 3G ( HSPA ) là ok
By cohangxen_sunflower
#493429 khactam9x Nguyên nhân là do sóng yếu + HSDPA là sóng 2G của viettel dẫn đến DNS sever không phản hồi hay phản hồi quá chậm !

cách khắp phục chỉ có thể đem ra chỗ sóng mạnh hơn chút và nâng cấp lên 3G ( HSPA ) là ok HSDPA là sóng 3.5G. nhưng nay dcom thấy ít nhận sóng này, chủ yếu là khi bị bóp băng thông mới thấy nhưng lúc đó tốc độ đả giảm. chủ thớt di chuyển dcom sang nơi trống gần cửa sổ hay đâu đó
By vipboy_namngoc
#493485 iloveyou1702 HSDPA là sóng 3.5G. nhưng nay dcom thấy ít nhận sóng này, chủ yếu là khi bị bóp băng thông mới thấy nhưng lúc đó tốc độ đả giảm. chủ thớt di chuyển dcom sang nơi trống gần cửa sổ hay đâu đó Cái Avatar Thiệt Là Hay
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online