Phần mềm hữu ích với Internet
By sunmi_nguyen
#483171 Chắc chủ thớt không chịu xem ngày chứ gì? Có thể thớt vẫn còn trừ tiền 2Gb data đây mà.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tthiendia_anhhung
#483179 ko phải là nó ngu mà nó cố tình để thế đó

Bạn muốn xài 3g giữa 3 mạng viette - mobi - vina ?

Nếu bạn biết viettel không bị bóp băng thông bạn chọn mạng nào ?

Chỉ có ngu mới không xài viettel

Chả hiểu trình độ đến đâu mà nói nó ngu
By thuytien_hoavang
#483209 ĐỪNG NÓI VẬY

hôi xưa tui cung bi bóp nhưng giờ tự nhiên nó không làm thế nữa. không tin à! tui vừa thử niều lần mà vẫn được!

---------- Bài thêm lúc 09:23 ---------- Bài trước là lúc 09:18 ----------

zinken không phải là nó ngu mà nó cố tình để thế đó

Bạn muốn xài 3g giữa 3 mạng viette - mobi - vina ?

Nếu bạn biết viettel không bị bóp băng thông bạn chọn mạng nào ?

Chỉ có ngu mới không xài viettel

Chả hiểu trình độ đến đâu mà nói nó ngu tui đang khen anh em mình mà

tại nó khônng có cách fix nên ngu thui

---------- Bài thêm lúc 09:26 ---------- Bài trước là lúc 09:23 ----------

Agamx Chắc chủ thớt không chịu xem ngày chứ gì? Có thể thớt vẫn còn trừ tiền 2Gb data đây mà. khùng hả! vừa nói là xài hét mức cước tối đa

Nhớ bữa sau đọc cho kĩ rồi hãy bình luận nha
By dongnt_sami
#483235 eclipserain vẫn bị bóp, dùng cái chuyển wa lại giữa 2G và 3G thì bị không nhận thiết bị, nếu được thì mạng 0kb/s haizzzzzzzzz đập cái d com đó đi mua cái e173eu1 nứ!
By tuchinhtri299
#483255 mình cũng thế nhưng lúc dow dc khoảng 600kb/s mà chỉ trong vài 3 phút thôi rồi quay về mã 32kb/s, cứ thế nhảy lên nhảy xuống, lâu lâu thì bị bóp xuống, => không phải vitteo cho mở băng thông mà tại vì nhiều người phá băng thông và dow n` quá nên bức tường băng thông bị vỡ ra quá nhĩ
By tiasangcuoichieu_nd84
#483272 heykid mình cũng thế nhưng lúc dow dc khoảng 600kb/s mà chỉ trong vài 3 phút thôi rồi quay về mã 32kb/s, cứ thế nhảy lên nhảy xuống, lâu lâu thì bị bóp xuống, => không phải vitteo cho mở băng thông mà tại vì nhiều người phá băng thông và dow n` quá nên bức tường băng thông bị vỡ ra quá nhĩ chắc là thế nhỉ, bởi suốt nhiều tháng qua mình liên tục làm vậy đó! mỗi ngày download chừng 3 đến 4 gb lun
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym