Pic_xynh

tình cờ tui quên bẻ khóa băng thông khi dùng hết MCTD thì mạng vẫn là 3g, ngạc nhiện quá tốc độ khá cao 867 KB/giây.

chắc là nó bóp mỏi tay mà anh em vẫn phá được nên tụi nó đành bỏ qua đó!

BỞI VÌ VỊT TEO NÊN NGU QUÁ ẤY MÀ

fan_tazy

có người bị bóp có người không bạn ơi, tuỳ khu vực với lại may mắn của bạn thui

kumatri185

kungfu9999 BỞI VÌ VỊT TEO NÊN NGU QUÁ ẤY MÀ câu này nghĩa là gì nhỉ. ý bạn là Viettel "ngu". Ờ viettel "ngu" nên bạn mấy có mạng để xài đó.

manutd5624

Chắc lần đầu tiên bạn kungfu9999 xài D-com quá, vừa xài mạng của người ta mà còn chê người ta ngu, không biết nghĩ sao nữa??? Vừa bảo vệ hòa bình vừa phát triển viễn thông mà tại sao bạn ấy lại có suy nghĩ như vậy chứ??? Hơi bị bức xúc, anh em thông cảm.

dreamless_1208

kungfu9999 tình cờ tui quên bẻ khóa băng thông khi dùng hết MCTD thì mạng vẫn là 3g, ngạc nhiện quá tốc độ khá cao 867 KB/giây.

BỞI VÌ VỊT TEO NÊN NGU QUÁ ẤY MÀ May mắn thôi bạn ah.

vu_luong

kungfu9999 tình cờ tui quên bẻ khóa băng thông khi dùng hết MCTD thì mạng vẫn là 3g, ngạc nhiện quá tốc độ khá cao 867 KB/giây.

BỞI VÌ VỊT TEO NÊN NGU QUÁ ẤY MÀ Hên xui đó mà, tui dùng toàn bị bóp băng thông ah, dcom lúc nào cũng báo xanh lá chuối k ah.

sunmi_nguyen

Chắc chủ thớt không chịu xem ngày chứ gì? Có thể thớt vẫn còn trừ tiền 2Gb data đây mà.

ko phải là nó ngu mà nó cố tình để thế đó

Bạn muốn xài 3g giữa 3 mạng viette - mobi - vina ?

Nếu bạn biết viettel không bị bóp băng thông bạn chọn mạng nào ?

Chỉ có ngu mới không xài viettel

Chả hiểu trình độ đến đâu mà nói nó ngu

chu_teu_coi

mấy ngày nay không dùng thủ thuật j mà vẫn down ầm ầm, hìnhcoi nhưko bị bóp nữa hay sao ý...

ĐỪNG NÓI VẬY

hôi xưa tui cung bi bóp nhưng giờ tự nhiên nó không làm thế nữa. không tin à! tui vừa thử niều lần mà vẫn được!

---------- Bài thêm lúc 09:23 ---------- Bài trước là lúc 09:18 ----------

zinken không phải là nó ngu mà nó cố tình để thế đó

Bạn muốn xài 3g giữa 3 mạng viette - mobi - vina ?

Nếu bạn biết viettel không bị bóp băng thông bạn chọn mạng nào ?

Chỉ có ngu mới không xài viettel

Chả hiểu trình độ đến đâu mà nói nó ngu tui đang khen anh em mình mà

tại nó khônng có cách fix nên ngu thui

---------- Bài thêm lúc 09:26 ---------- Bài trước là lúc 09:23 ----------

Agamx Chắc chủ thớt không chịu xem ngày chứ gì? Có thể thớt vẫn còn trừ tiền 2Gb data đây mà. khùng hả! vừa nói là xài hét mức cước tối đa

Nhớ bữa sau đọc cho kĩ rồi hãy bình luận nha

manhtu.info

vẫn bị bóp, dùng cái chuyển wa lại giữa 2G và 3G thì bị không nhận thiết bị, nếu được thì mạng 0kb/s haizzzzzzzzz

dongnt_sami

eclipserain vẫn bị bóp, dùng cái chuyển wa lại giữa 2G và 3G thì bị không nhận thiết bị, nếu được thì mạng 0kb/s haizzzzzzzzz đập cái d com đó đi mua cái e173eu1 nứ!

tuchinhtri299

mình cũng thế nhưng lúc dow dc khoảng 600kb/s mà chỉ trong vài 3 phút thôi rồi quay về mã 32kb/s, cứ thế nhảy lên nhảy xuống, lâu lâu thì bị bóp xuống, => không phải vitteo cho mở băng thông mà tại vì nhiều người phá băng thông và dow n` quá nên bức tường băng thông bị vỡ ra quá nhĩ

heykid mình cũng thế nhưng lúc dow dc khoảng 600kb/s mà chỉ trong vài 3 phút thôi rồi quay về mã 32kb/s, cứ thế nhảy lên nhảy xuống, lâu lâu thì bị bóp xuống, => không phải vitteo cho mở băng thông mà tại vì nhiều người phá băng thông và dow n` quá nên bức tường băng thông bị vỡ ra quá nhĩ chắc là thế nhỉ, bởi suốt nhiều tháng qua mình liên tục làm vậy đó! mỗi ngày download chừng 3 đến 4 gb lun

Các chủ đề có liên quan khác