TUYENHV98

[color= #ff0000=]Sau thời gian bận việc riêng yahoo chiasebanquyen tiếp tục trở lại,share cho các bạn acc tốt nhất,(bổ sung thêm acc HotFile)[/color]

[color= #b22222=][color= #000000=]Fshare,4share và Hotfile là những trang web hit được công dân mạng lựa chọn hiện nay,cùng với kho dữ liệu lớn gồm nhiều thể loại phim,nhạc,game...Vì vậy hôm nay,mình tiếp tục phát triển topic mới này chia sẻ tới các bạn acc tốt nhất.
[/color][/color]

[color= #b22222=]Để acc sử dụng ổn định nhất lưu ý các bạn nên sủ dụng Fshare tool,4share Tool như hướng dẫn dưới đây nhé:
B1: Download Fshare tools,4sharetool từ trang chủ và cài đặt vào máy
B2: vào idm -> download -> option -> add browser -> dẫn đến file chay trong thư mục fshare tool -> OK
B3: Đăng nhập bằng tài khoản Vip hoăc 1 lần mình share cho các bạn[/color]

Lưu ý: Mình share cho các bạn acc 1 lần,còn acc kia thì ổn định và lâu dài hơn
[color= #ff0000=]Đường link acc 1 lần update mới nhất: [/color]
[color= #0000cd=]Khi hiện thông báo "Ứng dụng này đóng do tài khoản này đăng nhập trên máy khác !" (do người khác cùng đăng nhập vào) thì các bạn để nguyên vậy đừng bấm OK mà add link luôn vào Tools nó sẽ vẫn down như thường
[/color]

- Kaspersky – Là cốt lõi của hệ thống bảo mật cho máy tính của bạn, sẵn sàng bảo vệ máy tính khỏi những mối nguy hiểm đang rình rập. Kaspersky cung cấp những công cụ cơ bản cần thiết để bảo vệ máy tính của bạn.
- Kaspersky – giải pháp bảo mật tất cả - trong - một mang đến một môi trường an toàn cho máy tính của bạn và gia đình. Kaspersky Anti- Virus có mọi thứ bạn cần để bảo vệ máy tính khi tham gia vào môi trường Internet
- Ngày nay, những mối nguy hiểm rình rập PC đã xuất hiện với số lượng nhiều và rất đa dạng. Tội phạm số trên Internet đã được tổ chức tốt hơn và bắt đầu tấn công PC một cách chuyên nghiệp hơn. Một giải pháp virus riêng lẻ không còn đủ để bảo vệ hữu hiệu cho PC của bạn nữa. KIS kết hợp những phương pháp phát hiện linh hoạt và những công nghệ tiên phong,giúp bảo vệ PC của bạn tránh khỏi virus,tấn công của hacker, spam hay spyware. Một sự kết hợp hoàn hảo của những thành phần trong sản phẩm sẽ phá vỡ những xung đột trong hệ thống và giúp cho hệ thống của bạn chạy nhanh hơn.

Download phần mềm kaspersky 2012 tại địa chỉ:

Kapersky 2011 new version

Kaspersky Kis/Kav 2011/2012/WS FRESH KEYS [09.04.2012]

các bạn add nick yahoo của mình :[email protected] Buzz để nhận key update sớm nhất mỗi khi có vấn đề về key
Key kaspersky được update 24/24
Hướng dẫn up key các bạn xem hướng dẫn tại: kis2010/2011( )
kis 2012 ( )

Các chủ đề có liên quan khác