Phần mềm hữu ích với Internet
By yellow_moon1607
#476161 Agamx C50 mà điều tra anh là anh chém chết cái thèng 8975 liền. Mình có biết gì về mấy cái này đâu các thým. Agamx cứ đùa, C50 mà dám đụng tới bác, mình cho đy tong đấy chứ

---------- Bài thêm lúc 11:05 ---------- Bài trước là lúc 10:41 ----------

angellove1888 Kết luận như vậy:

lấy sim Mimax gắn vào Đt 2g lướt web--> sóng 2G, xong rùi lấy sim đó gắn Vào Dcom--> thành sóng 3G. Không biết thành công không nữa ,thôi khuya rùi đi ngũ trước đây Mới thử xong, chả được luôn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tranquangsang_qd
#476178 vấn đề vấn là khúc giữa 2g và 3g thôi bạn, cái usb này vẫn như dcom vt bthuong, only GPRS>> dialup >> only UMTS

---------- Bài thêm lúc 11:39 ---------- Bài trước là lúc 11:37 ----------

angellove1888 Kết luận như vậy:

lấy sim Mimax gắn vào Đt 2g lướt web--> sóng 2G, xong rùi lấy sim đó gắn Vào Dcom--> thành sóng 3G. Không biết thành công không nữa ,thôi khuya rùi đi ngũ trước đây cách này theo m thấy là k được đâu nhá, mất công
By Jerry
#476186 ho_tu_kiet vấn đề vấn là khúc giữa 2g và 3g thôi bạn, cái usb này vẫn như dcom vt bthuong, only GPRS>> dialup >> only UMTS

---------- Bài thêm lúc 11:39 ---------- Bài trước là lúc 11:37 ----------

cách này theo m thấy là k được đâu nhá, mất công Đúng là vậy nhưng chủ thớt bảo nó dò sóng EDGE lâu quá, dò không ra thì làm sao mà chuyển qua UMTS được đây bạn?
By giahung2542
#476187 ho_tu_kiet vấn đề vấn là khúc giữa 2g và 3g thôi bạn, cái usb này vẫn như dcom vt bthuong, only GPRS>> dialup >> only UMTS

Vấn đề của mình là khi chọn only GPRS thì nó lại đơ, không dò mạng được

---------- Bài thêm lúc 12:05 ---------- Bài trước là lúc 12:03 ----------

Agamx Đúng là vậy nhưng chủ thớt bảo nó dò sóng EDGE lâu quá, dò không ra thì làm sao mà chuyển qua UMTS được đây bạn? Ông trùm 3G có cách nào giúp zới nhé
Agamx
By buomtrang6988
#476219 votrongsu Vấn đề của mình là khi chọn only GPRS thì nó lại đơ, không dò mạng được

---------- Bài thêm lúc 12:05 ---------- Bài trước là lúc 12:03 ----------

Ông trùm 3G có cách nào giúp zới nhé
Agamx

Ngon. Thế thì bạn để only GPRS, sau đó tắt cái trình quản lý đó đi. Sau đó mở lại và thao tác bình thường
By to_du_na
#476258 Mèo_cute vo trong su có cái avata tương tự quá , làm t tưởng là thật

Có lấy tay đập màn hình không đấy
By muaxuantrang_14
#476270 Agamx Firmware USB của bạn là gì? Tìm trong Tool --> Diagnestics thử xem cái Firmware phiên bản ấy. Số mấy? Nè bạn, hình của em nó
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---------- Bài thêm lúc 12:43 ---------- Bài trước là lúc 12:41 ----------

vanduongnvnv

Ngon. Thế thì bạn để only GPRS, sau đó tắt cái trình quản lý đó đi. Sau đó mở lại và thao tác bình thường Vấn thế bạn ơy, không có j khác

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:43 ----------

Mèo_cute vo trong su có cái avata tương tự quá , làm t tưởng là thật Đừng có đập màn hình nha bạn

Khổ đời đó[
By thaihaianthaihaian
#476298 usb 3g của bác có hiện hộp thoại kết nối ở thanh dưới cùng(gần cái đồng hồ k)
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym