Phần mềm hữu ích với Internet
By chik_chik312
#472572 anhzzzkiet Có sao đâu các bác?? Sự thật thì thấy Top nên vào xem, và test thì vẫn vào vô tư mà. Thấy nhanh nữa là khác (Vì mới qua Top kia dow cái hỗ trợ tăng tốc khi lướt web) Chỉ có lúc chiều hơi yếu 1 tý. Rớt mạng thì chưa xảy ra. Hay là tùy vùng nhỉ??

---------- Bài thêm lúc 01:12 ---------- Bài trước là lúc 01:10 ----------

Kỳ dzậy?? Ai cũng bị sao mình load nhanh thế?? Mạng chỉ 6M thôi àk. Cũng bt mà. Vào Face, Back-bite hay dow vẫn tốt mà. Mình Onl hầu như cả ngày chỉ thấy lúc chiều mạng có chậm 1 tý àk nhưng chậm như bác thì chưa xảy ra. mới bị thôi bác ơi,bác thử vào mấy trang của google xem có được ko? bây h thì vào fb back-bite vù vù là đúng rồi,m cũng thế,nhưng google thì vẫn không vào được
By bluedolphintv
#472573 binhbk230 mới bị thôi bác ơi,bác thử vào mấy trang của google xem có được ko? bây h thì vào fb back-bite vù vù là đúng rồi,m cũng thế,nhưng google thì vẫn không vào được Vẫn như bt bác ạk. Đã test GG, YouTube, Gmail...
By Mannie
#472590 cứ tưởng chỉ mình bị chứ hóa ra cả làng

---------- Bài thêm lúc 01:28 ---------- Bài trước là lúc 01:27 ----------

hôm trước có vụ google dịch nhầm mấy mem bảo chặn hôm nay các anh VNPT chặn thật
By ivybui6767
#472753 duc2ht Hôm nay k tài nào sử dụng được các dịch vụ của Google (Youtube, Search, Gmail..) trong khi vào bằng đthoai (mạng Viettel) vẫn vào bình thường, có pác nào bị không?

Ps: các trang khác vào bình thường giong nhau the ban . hom qua uc che khong chiu duoc
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym