Phần mềm hữu ích với Internet
By xoaixanhchuachat
#472756 anhhungnoo1 phá được khoảng 50mb bác à

gói mimax giờ còn 30k mà bác, tính cả thuê bao tháng 10k nữa Bạn bị bop rầu ak
By trang_quynh_dn87
#472757 bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa
By rainbow_luving
#472795 anhhungnoo1 bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa Mừng cho bạn, của mình voc từ qua h mà vẫn như thế
By Glyn
#472803 anhhungnoo1 phá được khoảng 50mb bác à

gói mimax giờ còn 30k mà bác, tính cả thuê bao tháng 10k nữa 30k là sim Sinh viên hả, sim mình dk đầu tháng, xài tới nay vẫn chưa bị bop băng thông
By Adwr
#472811 anhhungnoo1 bị bóp từ chìu đến giờ, mình đang nghịch lại, thấy nãy giờ down cái file 450mb chưa bị rớt mạng, speed vẫn 700kb/s

okie, có lẽ lại được nữa Bóp gì đâu bạn. Chẳng qua là do bạn truy cập lúc số lượng truy cập của người dùng 3G nhiều quá nên thế thôi.
By qthai_drt
#472817 viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

cùng là 1 cái dcom và cái laptop của mình,ở nhà mình down 25mb bị bóp, vác máy sang nhà bà chị cách đó 10km down test ga?

vẫn cách hạck băng thông cũ?

vậy lí do tại sao?
By tidus_3012
#472824 xindungiuanh viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

cùng là 1 cái dcom và cái laptop của mình,ở nhà mình down 25mb bị bóp, vác máy sang nhà bà chị cách đó 10km down test ga?

vậy lí do tại sao?

Lý do là xa nhà thôi
By Venjamin
#472825 xindungiuanh viettell nó fix bóp băng thông theo vùng thôi.

ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG

vậy lí do tại sao? mình tưởng bạn vừa qua đăng ký cái lỗi nt được vài chục, hay vài trăm GB free max speed rùi chứ.........hix.........vẫn phải hack cách cũ ah?

Còn Vit teo nó fix lỗi thì đúng là theo từng vùng............chỗ nhà mình bị chặn sóng lung tung, tầng 1 thì gần như không có sóng đt như mà khi hack theo cách cũ thì làm ít nhất là 3 lần là lại ngon chạy vù vù .......vậy mà đi xa cách nhà khoảng 3 km.........khu vực thông thoáng, sóng khỏe thì được 1 tẹo là out luôn.........
By hoangngoctruu
#472838 anhhungnoo1 tin chắc trong box có nội dán. tui đăng bài lên, bọn nó lùng ra địa chỉ IP rùi tra số điện thoại sau đó fix thẳng tay, đưa sô thuê bao của tui vào danh sách đen

thế là từ khi đăng bài này được 30' là bị bóp. các bạn đừng như em mà chịu chung số phận nhá Chết mi chưa. ai pắt lên đây khoe hàng. Không phải anh thằng bán tranh nó chạy mất rồi. khửa khửa. Thì lại mua sim khác. Lo gì.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym