Phần mềm hữu ích với Internet
By thanhtan19812001
#472578 Anh em nào bị cái này thì Phần mềm mình, mình teamviewer làm giúp cho, cũg tính làm video chỉ dẫn mà sắp cài lại máy ròi, chưa làm được ^^

Cái mail.ru này nó khó chịu lắm, thay đổi tùm lum Firefox:
Đổi homepageĐổi Search EngineCài thêm 1 cái toolbar nữa
By traicodon_bb
By Yuli
#472624 theo mình thì để được mấy điều bạn vừa hỏi cũng đơn giản thôi, chỉ cần làm hai thao tác. 1 là tại ô tìm kiếm trên thanh điều hướng có một nút hình tam giác, bạn xổ nó xuống và chọn quản lý máy tìm kiếm chọn xóa cái nào bạn muốn và nhấn OK, 2 là ở góc trái trên cùng chỗ firefox ấn xổ xuống chọn vào tiện ích nó sẽ hiện ra một bảng cho bạn có thể xóa học vô hiệu hóa những tiện ích mà bạn muốn, sau đó thì khởi động lại thế là xong. chẳng nên phải công cụ nào cả đâu bạn ah.
By DK_2
#472668 vudunghieumk chuẩn, nhưng vào trong empty hết, delete cái là được mà bạn thư mục trống mà xóa cái thư mục đó không được mới háy chứ. xóa nó báo trương trình đang chạy nên phải tắt truơng trình này mới có thể xóa hay đổi tên được . tui bị 1 lần cái vụ mail.ru này rồi.

nhưng giải quyết nó từ a tới z rồi.
By Adao
#472715 goodboyonline thư mục trống mà xóa cái thư mục đó không được mới háy chứ. xóa nó báo trương trình đang chạy nên phải tắt truơng trình này mới có thể xóa hay đổi tên được . tui bị 1 lần cái vụ mail.ru này rồi.

nhưng giải quyết nó từ a tới z rồi. máy tui xóa bt, nó hok báo gì cả , thề luôn
By tiasangcuoichieu_nd84
#472760 ForceF5 Do add-on,gỡ nó đi là hết,vừa đỡ ngứa mắt vừa nhẹ firefox Các ban sử dụng tổ hợp phím ctrl shift A vao mục Extension remove cai mail ru di là được!

các bạn phải nói rõ cho mấy người mới dùng đâu có hiểu cái add one ở đâu?
By Ittamar
#472775 Đúng rồi. Vào add on remove đi là ok. Thank boybuon157
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym