Phần mềm hữu ích với Internet
By nhok_xu_iu_anh
#471433 hoangtungpc.info Tốt quá nhỉ. Đc 1 lúc thôi ..lại về HSDPA !! nhưng cũng tốt ..down được 1 mớ MP3

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Jubal
#471441 Agamx Chuẩn thế sao không bấm thanks ta hả bợn?! ơ .... cái đó ai không biết sao phải thank

---------- Bài thêm lúc 16:11 ---------- Bài trước là lúc 15:36 ----------

cũng tàm tạm
By Tyrone
#471459 Agamx Một cách đơn giản để không bị ngắt kết nối là cứ treo cái nick yahoo. Mình đã test cách này ok nhất. Các chú, thým nào hay bị ngắt kết nối thì cứ thử xem nào. cách khác nè, áp dụng khi bạn k muốn treo nick, vào lệnh RUN rồi gõ ping của mạng mình dùng vào

ví dụ viettel

ping 203.113.131.1 -t

vậy thôi, rất nhẹ mà tiện lợi
By maiko_wen
#471460 ho_tu_kiet cách khác nè, áp dụng khi bạn k muốn treo nick, vào lệnh RUN rồi gõ ping của mạng mình dùng vào

ví dụ viettel vậy thôi, rất nhẹ mà tiện lợi Test rồi hả bạn?!

---------- Bài thêm lúc 20:20 ---------- Bài trước là lúc 19:42 ----------

Ping?!.............................
By yeurauxanh
#471466 Agamx Test rồi hả bạn?!

nhìn cái tốc độ thấy tội bằng mạng nhà em buổi tối đó a @@@ . chán ....................... chắc do ảnh hưởng bão từ đang ảnh hưởng tới trái đất chăng
By nangthuytinh_089
#471474 Agamx Test rồi hả bạn?!

chưa baoo giờ bị đứt mạng. cơ chế là gửi nhận dữ liệu liên tục k bị gián đoạn, m KẾT hơn để nịck vì nhẹ nhàng hơn và biết được ping
By dongxuanhathu44
#471484 binsieunhan nhìn cái tốc độ thấy tội bằng mạng nhà em buổi tối đó a @@@ . chán ....................... chắc do ảnh hưởng bão từ đang ảnh hưởng tới trái đất chăng Không biết sao hôm nay lại yếu thế chứ mấy hôm trước anh test thử cũng cao lắm mà.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym