Phần mềm hữu ích với Internet
By trolaiwakhu_deyeunang
#471245 vanduongnvnv Đó là nghệ thuật cãi đấy bạn à

Ngày trước t học luật, nhưng được sang năm 2, thấy không có khả năng nên bỏ

không biết còn tỏ ra nguy hiểm

---------- Bài thêm lúc 10:03 ---------- Bài trước là lúc 10:03 ----------

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By fly_into_the_dream_91
#471246 Lambn không biết còn tỏ ra nguy hiểm

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha
Hài Hình như anh chưa nói câu nào liên quan tới chuyện gói cước này dành cho thuê bao di động nào thì phải
By ai_hoi
#471266 Lambn không biết còn tỏ ra nguy hiểm

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha Nếu viettel nó cho xài 3g hoàn toàn thì cho 500MB làm gì, nếu tương tự nhau thì 2 cái tốc độ 3g với tốc độ thông thường nó phân biệt ra làm gì??

người thông minh là người biết lắng nghe ý kiến bạn àh
By hoahongtrang12395
#471372 Dai Huu Tin em khong phai là sinh vien co dung duoc không vay Không phải là SV thì cứ nhờ bạn, em gái bồ bịch là SV đăng kí giúp. Mình thì toàn mua sim rác thôi chứ sim SV dùng nguy hiểm lắm.
By kuron56
#471373 tháng này mới làm cái sim mất 60k để đăng kí, xài được 5 hôm mà không bị bóp băng thông

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:49 ----------

3G mà tốc độ thế này sao nè
By [email protected]
#471374 Agamx Bị bóp băng thông không có nghĩa là đang ở trên nền 2G các thým nhé. Đâu ai bảo là nền 2G đâu bạn, tốc độ 2G chứ , bạn chả chịu đọc kĩ gì cả !
By tuanvuanhus
#471409 hiendkn tháng này mới làm cái sim mất 60k để đăng kí, xài được 5 hôm mà không bị bóp băng thông

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:49 ----------

3G mà tốc độ thế này sao nè
bác vậy là ngon rồi, tui sóng 99% mà có lúc xuống còn có 250kb/s àh
By LamHong_River
#471410 Lambn không biết còn tỏ ra nguy hiểm

Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại...và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha Bạn lại nhầm rồi gói cước này ( MIMAX ) dành cho tất cả người nha bạn , chẳng qua VT ưu đãi giảm 50% giá cước cho HS-SV thôi , và 1 điều nữa là bạn nói : " và nữa là gói cước này dùng cho sinh viên học sinh lướt web trong quá trình học tập, chứ không phục vụ công chuyện download game hay nhạc,phim nha" bạn nói câu này thì nên nghĩ lại đi , mình mà không biết mình sẽ không phát ngôn liều thế này đâu !
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym