Phần mềm hữu ích với Internet
By MacQuaid
#471024 Lambn Chém cái con khỉ !!! Viettel nói là chỉ dành cho những thuê bao có điện thoại 3G...còn 2G thì miễn...ko biết lại còn nói...mà pác có biết tốc độ của mạng 2G không mà chém Chán chú thật...

Ý của anh là tốc độ dạng 2G chứ không phải là sóng 2G...!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By damchet
#471025 duyquanhoang Cái này bạn cứ dùng đi chứ thế là rẻ rồi đó, bóp băng thông thì lại có cách hack băng thông đó mà Đăng kí cái sim Sinh viên không dùng thẻ SV để đăng kí sao chú? Thế đăng kí với tên thật, cùng địa chỉ thật mà dám bẻ băng thông thì các chú cũng gan thật đó. Mình dùng mimax nè quá rẻ, cứ 2-3 tháng vứt 1 sim rác 45k/sim. . Khỏi đăng kí với VT.
By nhung48hb
#471044 Agamx Đăng kí cái sim Sinh viên không dùng thẻ SV để đăng kí sao chú? Thế đăng kí với tên thật, cùng địa chỉ thật mà dám bẻ băng thông thì các chú cũng gan thật đó. Mình dùng mimax nè quá rẻ, cứ 2-3 tháng vứt 1 sim rác 45k/sim. . Khỏi đăng kí với VT. sao lại 2 3 tháng mới vứt 1 sim, bạn có thể nói rõ cho mình cách này được không bạn
By hellangel_85
#471071 cubikey1992 sao lại 2 3 tháng mới vứt 1 sim, bạn có thể nói rõ cho mình cách này được không bạn Con gái mới share. Con trai muốn share thì Phần mềm inbox hoặc để lại nick yahoo của bạn nhé.
By [email protected]
#471110 Agamx Con gái mới share. Con trai muốn share thì Phần mềm inbox hoặc để lại nick yahoo của bạn nhé. có vk mà vẫn tán gái hahaha

nói là 20k nhưng không dễ ăn đâu

dk vẫn mất 40k tháng sau cộng lại suy ra tháng đầu mất 40k những tháng sau mới mất 20k

thêm 10k 3g nữa ?

bạn nghĩ sao

nếu dùng điện thoại oki chấp nhận được vì không muốn thay số

còn dcom cha liên quan cứ minmax mà chén thôi?
By love_a9k21
#471131 vanduongnvnv Chán chú thật...

Ý của anh là tốc độ dạng 2G chứ không phải là sóng 2G...! *** biết gì về thông tin di động còn nói oai như cóc...xin hỏi tốc độ dạng 2G là cái quái gì vậy? tốc độ mạng 2G chỉ chát được yahoo thôi bố ạ...tốc độ chỉ có 5KB/s là max, EDGE max là 35 KB/s. Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại
By ng_trang2000
#471154 Lambn *** biết gì về thông tin di động còn nói oai như cóc...xin hỏi tốc độ dạng 2G là cái quái gì vậy? tốc độ mạng 2G chỉ chát được yahoo thôi bố ạ...tốc độ chỉ có 5KB/s là max, EDGE max là 35 KB/s. Viettel chỉ dành gói cước này cho sinh viên học sinh đang dùng điện thoại hay usb 3G thôi...nên không biết cái gì thì stop lại Bạn này vừa sai lại còn cố cãi nữa , chán ! Dù cho nó là GPRS hay EDGE người ta vẫn thường gọi chung là 2G

Còn cái gói MIMAX này sau khi hết 500MB tốc độ 3G sẽ bị bóp xuống chỉ còn tối đa là 256Kbps/128Kbps đây chả là tốc độ 2G thì 3G chắc !
By Lavan
#471155 toankidvd2807 Bạn này vừa sai lại còn cố cãi nữa , chán ! Dù cho nó là GPRS hay EDGE người ta vẫn thường gọi chung là 2G

Còn cái gói MIMAX này sau khi hết 500MB tốc độ 3G sẽ bị bóp xuống chỉ còn tối đa là 256Kbps/128Kbps đây chả là tốc độ 2G thì 3G chắc ! sai cái gì? đọc hết các bài thì khác hiểu tui đang nói cái gì
By Huntingtun
#471220 toankidvd2807 Bạn này vừa sai lại còn cố cãi nữa , chán ! Dù cho nó là GPRS hay EDGE người ta vẫn thường gọi chung là 2G

Còn cái gói MIMAX này sau khi hết 500MB tốc độ 3G sẽ bị bóp xuống chỉ còn tối đa là 256Kbps/128Kbps đây chả là tốc độ 2G thì 3G chắc ! Đó là nghệ thuật cãi đấy bạn à

Ngày trước t học luật, nhưng được sang năm 2, thấy không có khả năng nên bỏ

Lambn sai cái gì? đọc hết các bài thì khác hiểu tui đang nói cái gì
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym