Phần mềm hữu ích với Internet
By boythanhdat_2012
#470725 Tình hình là em mua cái sim mobile Viettel rồi bỏ vào điện thoại 3G để đăng ký MIMAX. Em vừa đăng ký thành công nhưng khi bỏ sim vào Dcom thì bị lỗi "Không nhận dạng sim".

Bro nào giúp em với!!! Em vừa tháo Dcom ra gắn lại + restart máy nhưng vẫn không xài được.

Dcom của em là loại MF190s.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By quynhnga_cp
#470766 Vấn đề này cũng có nhiều bạn bị rùi ,hìnhcoi nhưcó sim mobile không sài dc trên Dcom thì phải.

Rất may mình chưa bị trường hợp này lần nào
Blog Tâm sự:
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
By nguyenthuhajenny
#470854 em dùng MF110 sim vào thì vẫn nhận dạng được nhwung cứ kết nối là thông báo"KẾT NỐI BỊ LỖI" =.= ĐẾN NẢN
By honeyandsweet118_haymimcuoi
#470876 Chủ thớt lấy mẩu giấy chèn vào sim (trên sim) rồi đóng nắp usb xem có được không.
By conanghamchoi_31292
#470922 seastarfort sim nầy không dùng được cho usb 3g mua sim khác thôi

Chuận. khi ra mua cái khác thì nhớ bảo chủ quán đăng kí 3g luôn =đt hỗ trợ 3g cho.

hay là mua về bạn bỏ luôn vào dcom rồi đăng kí bình thường.
By Generosb
#470923 PhuQuyHk Tình hình là em mua cái sim mobile Viettel rồi bỏ vào điện thoại 3G để đăng ký MIMAX. Em vừa đăng ký thành công nhưng khi bỏ sim vào Dcom thì bị lỗi "Không nhận dạng sim".

Bro nào giúp em với!!! Em vừa tháo Dcom ra gắn lại + restart máy nhưng vẫn không xài được.

Dcom của em là loại MF190s. Bạn thủ chinhr lại phần cấu hình mạng xem sao: chọn cấu hình là v-internet và cái *09# để nguyên xem có được không
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online