Phần mềm hữu ích với Internet
By gaubong_mylove8z
#470649 mình nhờ các bạn nào đang xài tư vấn giùm mình cái này nha, phòng trọ giờ có 3 người, định bắt gói mạng khoảng 300k đổ lại, các bạn cho biết nên bắt gói nào của nhà mạng nào nha, gói nào tốt nhất trong giá tiền đó đó,hjhj, mình ở gần suối tiên ah, mong các bạn tư vấn giùm, bửa giờ xài 3g tốn kém quá, xem đá banh chịu không nổi,thank các bạn trước nha.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Wat
By nu0cmatsa0baccuc_hh
#470654 bác nào đang xài gói mà có giá tương tự e, vào cho ý kiến đi mấy bác, thank bác Hmanh93 nha, để nghiên cứu thêm đã,hjhj
By khinh_bi
#470677 Viettel đang khuyến mãi cho người trong tỉnh, gói 3mb chỉ 130k. Thấy dùng rất tốt.
By nguyenduyduhv
#470743 mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí
By khang_ga
#470744 mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí
By chym.chick
#470768 mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí
By barabp
#470817 mình đang dùng của vnpt mega easy tầm 200k tháng thấy rất tốt 5 máy chạy lướt vù vù down trên mediafire thường 500kb/s, mới lại vnpt chiếm thị phần lớn nhất trên thị trường adsl, bỏ xa rất nhiều các đối thủ cạnh tranh khác->quảng cáo tí
By Mayfield
#470843 xài Viettel cũng được. nếu khuyến mại thì rẻ rề. mạng ổn định, kỹ thuật hỗ trợ nhanh không phải đợi lâu. gọi 08.62555.888 để biết thông tin về gói cước, khuyến mại.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym