violet226

Bạn có muốn kết nối Internet nhà mình chạy nhanh và mượt mà hơn không? Hãy thử nghiệm phần mềm tăng tốc Internet SpeedConnect Internet Accelerator. Cơ chế hoạt động của phần mềm này là mang đến giải pháp tối ưu hóa tốt nhất dành cho các thiết lập mạng của hệ thống, nhờ đó mà tăng tốc độ của Internet lên đáng kể – điều mà trước đây không thực hiện được nếu không có phần mềm hỗ trợ.

Windows được thiết kế để có thể làm chuyện trên một loạt các phần cứng khác nhau vì thế hệ điều hành này chỉ có một thiết lập mạng chung cho tất cả. SpeedConnect Internet Accelerator giúp bạn tự động thiết đặt để tối ưu hóa quá trình kết nối Internet của hệ thống. Cụ thể, SpeedConnect Internet Accelerator sẽ can thiệp vào Registry và tối ưu hóa các thông số TCP/IP. Kết quả cuối cùng là một đường truyền kết nối Internet hoàn hảo để duyệt web, email và chơi game trực tuyến nhanh hơn.

Một điểm tích cực khác của SpeedConnect Internet Accelerator là phần mềm này không chạy nền trên hệ thống, có nghĩa là bạn chỉ cần sử dụng phần mềm một lần để tối ưu hóa mỗi khi thay đổi đường truyền Internet. Sau đó bạn có thể tắt đi và nhường bộ nhớ RAM cho những ứng dụng cần thiết khác.

Bản quyền miễn phí SpeedConnect Internet Accelerator

Hiện tại BitsDuJour đang có chương trình khuyến mãi bản quyền 100% dành cho phần mềm này. Nghĩa là bạn không nên phải bỏ ra $49,95 mà vẫn có thể cài đặt và sử dụng miễn phí. Khuyến mãi kết thúc sau 2 giờ chiều ngày 03/04/2012.

Để được hưởng khuyến mãi, bạn hãy sử dụng thông tin dưới đây để kích hoạt bản quyền :

Email: [email protected]

Activation Key: 9A9A-949B-A3AD-C6D4

Sau khi cài đặt phần mềm, một biểu tượng hình chữ S sẽ thường trú ở khay hệ thống, bạn hãy nhấn chuột phải vào đó và chọn SpeedConnect Internet Accelerator. Một bảng thông báo hiện ra sẽ nhắc nhở bạn nhập thông tin bản quyền để kích hoạt phần mềm.

ceotre

em sẽ làm chuột bạch, nhưng với cái D-cùi đang dùng thì chắc không có khác biệt gì đâu. dùng như Sh*t. sang tháng mới mà download = IDM được 20kb/s. không hiểu nó bóp theo kiểu gì .

test xong! sau khi optimize có vẻ nhanh hơn( hay do tâm lí nó thế ) app yêu cầu restart nhưng chưa làm. restart cái rồi thông báo cho ae liền

---------- Bài thêm lúc 14:21 ---------- Bài trước là lúc 14:09 ----------

tốc độ load web cải thiện đáng kể nhưng chơi game ping vẫn cao ngút . thôi thế là em phấn khởi rồi bác chủ thớt ạ

Abhinav

first_blood_abc test xong! sau khi optimize có vẻ nhanh hơn( hay do tâm lí nó thế ) app yêu cầu restart nhưng chưa làm. restart cái rồi thông báo cho ae liền

---------- Bài thêm lúc 14:21 ---------- Bài trước là lúc 14:09 ----------

tốc độ load web cải thiện đáng kể nhưng chơi game ping vẫn cao ngút . thôi thế là em phấn khởi rồi bác chủ thớt ạ cái này với cfoss cái nào hơn bác

Lỗi!!!!ko được

---------- Bài thêm lúc 14:40 ---------- Bài trước là lúc 14:39 ----------

Cài xong toàn hiện lên cái bảng báo lỗi!!!

anhkeen

maimaimottihyeu Cái này với cfosspeed cái nào hơn? Bác nào biết xin Comment Cross Speed với cái này cũng như nhau hết ah, cải thiện được tí xíu....

leanh_hi

cá nhân mình thấy thì cũng được , không cải thiện được nhiều lắm đâu :

trước khi cài đặt :

Sau khi cài đặt phần mềm này :

p/s : các bạn đừng đánh giá vội , vì để em chuột bạch , em sẽ chăm chỉ kéo phim ở MF , em sẽ test tốc xem thế nào , bình thường kéo 2gb phim ở MF mát 7p , còn bh thì chưa rõ @!@

Các chủ đề có liên quan khác