Phần mềm hữu ích với Internet
By bongbong_thuytinh_41197
#468293 Tình hình là tháng đầu tiên em xài MCTD của 3gVT. Tối hôm nay là vừa hết 120k ( thực ra là có 2 tuần thôi ). Đã thử bẻ băng theo hướng dẫn. Connect to----> chọn gprs----> đợi ---> chọn hspa----> vẫn y nguyên theo kiểu mạng 2g. Lên đây thấy các bạn nói nhiều về các cách bẻ băng quá mà không biết áp dụng cách nào đây. Vậy bác nào cho em hỏi tất tần tật về cách làm như làm như thế nào, chọn gói 120k hay mimax gì đó. Gói nào thì bẻ tốt hơn cho cái usb của em. Thank. Em ở Thủ Đức ạ.!!!!
12h, 1-4, tiện thể, cái 3g của em bị ntn, nhưng vẫn xài bình thường, chỉ rội là không xem lưu lượng được, bác nào hộ em flickr.com/photos/[email protected]/?saved=1

Gói cước mimax là mình mua sim thường, đăng ký 3g on, rồi mimax, lắp vô usb, xài hết 500mb là bẻ phải không các bác

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tranduyanhlaai
By uyenchuongsgn
#468401 Agamx Cái này cũng còn tùy vùng nữa bạn ạ. mà theo các bạn thấy em làm các bước đúng chưa ạ, bác nảo ở thủ đức cho ý kiến phát
By tuanvuanhus
#468402 cubikey1992 mà theo các bạn thấy em làm các bước đúng chưa ạ, bác nảo ở thủ đức cho ý kiến phát Thấy bạn type cũng đúng đó. Test thử xem nếu được thì Phần mềm mình chúc mừng bạn.
By heo_con_way_pha
#468482 các bạn cho em hỏi

em đăng kí tháng trước rùi tháng này bắt đầu hôm nay 1/4 có phải đăng kí lại k hay nó tự động đăng kí rùi

hôm nay 1/4 các bạn đừng chém mất 120k em xót lắm
By Caley
#468483 anhbenmelinh các bạn cho em hỏi

em đăng kí tháng trước rùi tháng này bắt đầu hôm nay 1/4 có phải đăng kí lại k hay nó tự động đăng kí rùi

hôm nay 1/4 các bạn đừng chém mất 120k em xót lắm Nó tự đăng kí tháng tiếp theo bạn à
By yoyocicidaudau_nhung
#468521 anhbenmelinh các bạn cho em hỏi

hôm nay 1/4 các bạn đừng chém mất 120k em xót lắm Bạn vẫn dùng MCTD à? Sao không thử mimax đi. Mà nó đăng kí tự động sang MCTD của tháng kế tiếp cũng có sao đâu bạn. Bạn xài ít hơn 120k thì xài bao nhiêu tiền nó tính bấy nhiêu thôi mà.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym