Phần mềm hữu ích với Internet
By Afi
#468290 Lâu nay bận học quá không lên diễn đàn dc và vừa qua bao nhiêu là phiên bản firefox , hôm nay em quyết định làm lại topic trong suốt firefox . bác nào thấy hay ủng hộ nhát -còn dở đừng ném gạch em sợ lắm

1 . Trước tiên , cần add on stylish cho firefox - bản mới nhất ở Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bản 1.26 nhé tương KẾT với ff bản mới nhất

2. Trong suốt cho menu tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ( các bạn ấn càiwith stylish ) và tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

3. Trong suốt tab mới với logo firefox tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ( các bạn ấn chọn logo trước khi càinhé )

4. Trong suốt cho bảng dowload tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

5. Cho bảng thông báo tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

6. Trong suốt cho thanh mấy thanh toolbar tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

7 . Nút home nhé tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! và cuối cùng trong suốt cho nút ff góc màn hình tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đây là 1 vài pic demo

Ngoài ra các bạn có thể sử dụng thêm 1 số add on đẹp như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rất tiện lợi trong khi sử dụng

Theo 1 số ý kiến từ topic trước thì nặng máy nhưng máy em dùng vẫn rất nhanh và mượt , các bạn test thử và cho em ý kiến - chúc các bạn vui vẻ
By c0nverse1
#468368 cũng dc mình chỉ cần thanh toolbar vs góc màn hình là ok mí cái khác không cần thiết
By ophuongdo_haythathuchoanh_9x
#468418 havietnam.atm FF vừa ngốn RAM rồi cài thêm 7 cái này ngồi nó load thì có mà ----> điên máy ---->

Mấy cái hiệu ứng trong suốt này nhìn thì đẹp đó, nhưng dùng lâu rồi, bạn được nâng cấp thêm 2 mắt nữa
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym