Phần mềm hữu ích với Internet
By quangtu20022001
#468736 Mùng 1 ngày đầu tháng. Vẫn còn 2GB thì tốc độ chả thế. Định lừa anh em download hết trong 1 ngày rồi sau đó nghỉ hả nhóc
By emmuoncoanh2912
#468777 mấy bác xem lại đó là 200mb không phải 2gb .

nhần nhầm đúng là hơn 2gb thiệt
By Riston
#468817 binsieunhan mình tưởng ai cũng biết hết rồi chứ @@@ thấy nhiều bài rồi mà @@

này nhé

b1 : đi mua sim đt viettel giá 50k . chỗ tui giá có 45k

b2 : bỏ vào dcom

b3: soạn tin 3G ON gửi 161

b4: soạn MIMAX gửi 191 thì được 500MB "2 bước 3;4 tốn hết 50k tài khoản chính . tài khoản khuyến mại vẫn còn 50k"

b5 : rút dcom ra

b6 : bỏ zô sài lại

b7 : sau khi sài hết 500MB thì được dùng free sóng 2g

b8 : bẻ khóa bóp băng thông tương tự MCTD . không biết bẻ thì tự gu gồ @@@ không thì tham khảo tại đây

b9 : sau khi hết 1 tháng . tức là vào ngày 1 của tháng sau . thì viettel tự động đăng kí 3g và mimax . nên tài khoản chính âm 50k . lúc này bạn cứ chuyện nhờ ai hay tự mình bắn vào tài khoản sim mimax 1k là cứ thế mà dùng thôi hehe cai nay thi minh post lau roi nha. Nhung xin hoi ban dung mimax 25mb la bi bop bang thong khong. Hau nhu bi bop het.dung khong. Bai viet nay cua minh la hướng dẫn ae down ma khong can quan tam toi pha bang thong nua.
By xara_IT
#468860 xindungiuanh hehe cai nay thi minh post lau roi nha. Nhung xin hoi ban dung mimax 25mb la bi bop bang thong khong. Hau nhu bi bop het.dung khong. Bai viet nay cua minh la hướng dẫn ae down ma khong can quan tam toi pha bang thong nua. mình không bị bóp 25mbhay 200mb ji hết nè . mà bạn có cách mới thì chia sẽ đi .
By koi92
#468920 xindungiuanh hehe cai nay thi minh post lau roi nha. Nhung xin hoi ban dung mimax 25mb la bi bop bang thong khong. Hau nhu bi bop het.dung khong. Bai viet nay cua minh la hướng dẫn ae down ma khong can quan tam toi pha bang thong nua. Online trên mobile hả bạn? Sao không share cách mới đi. Cách cũ mình học thuộc lòng rồi.
By ngocanhvip2008
#468977 binsieunhan mình tưởng ai cũng biết hết rồi chứ @@@ thấy nhiều bài rồi mà @@

này nhé

b1 : đi mua sim đt viettel giá 50k . chỗ tui giá có 45k

b2 : bỏ vào dcom

b3: soạn tin 3G ON gửi 161

b4: soạn MIMAX gửi 191 thì được 500MB "2 bước 3;4 tốn hết 50k tài khoản chính . tài khoản khuyến mại vẫn còn 50k"

b5 : rút dcom ra

b6 : bỏ zô sài lại

b7 : sau khi sài hết 500MB thì được dùng free sóng 2g

b8 : bẻ khóa bóp băng thông tương tự MCTD . không biết bẻ thì tự gu gồ @@@ không thì tham khảo tại đây

b9 : sau khi hết 1 tháng . tức là vào ngày 1 của tháng sau . thì viettel tự động đăng kí 3g và mimax . nên tài khoản chính âm 50k . lúc này bạn cứ chuyện nhờ ai hay tự mình bắn vào tài khoản sim mimax 1k là cứ thế mà dùng thôi cách bẻ khóa bóp băng thông sao không được bác à
By Aibne
#468985 MINHHIEU38 cách bẻ khóa bóp băng thông sao không được bác à Làm theo đúng các B (bướm) của bínieunhan là ok mà bạn.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym