Phần mềm hữu ích với Internet
By vudangquangtung
#468737 All vừa bỏ luật H&R rồi

nhưng mình ít khi nào làm thế ?

Từ lúc biết đến torrent thì cái ổ 500G của mình lúc nào cũng full

Thằng bạn sang bảo m làm cái c** gì mà ghê vậy

Cu cậu chưa biết đến torrent là gì !
By quynhchi_minhthuy
#468738 weattseat Hành động của bạn là hành động mà dân chơi P2p khinh bỉ nhất.

Đấy là bạn chỉ down torrent ở các tracker public như thepiratebay thôi.

Nếu bạn down ở các tracker khác chắc chắn sẽ bị ban acc. Có acc đâu mà banned, đó mới là vấn đề mình đang thắc mắc đấy.

Ko có acc những vẫn kéo link đều đều mà.

P/s: Mà bác mất cái dòng chữ "Cống hiến cho ketnooi.com/forum" rồi à?
By tuan_da
#468756 j4cks0n_1st

Có acc đâu mà banned, đó mới là vấn đề mình đang thắc mắc đấy.

Ko có acc những vẫn kéo link đều đều mà.

P/s: Mà bác mất cái dòng chữ "Cống hiến cho ketnooi.com/forum" rồi à? vậy bạn kéo tracker public rồi

thữ keó bên all hay các tracker pri đi bít ngay
By li0_isee
#468778 nevercry1 vậy bạn kéo tracker public rồi

thữ keó bên all hay các tracker pri đi bít ngay Hơ hơ, chịu, còn gà về khoản torrent lắm

Mình hay vào mấy website làm sub phim (như kst.vn) để kéo phim HD thôi.
By dungtq2412_ihere
#468797 Trên cướp biển nhiều seed mà lúc nào cũng tàng tàng max 150 . Chẳng bù cho Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhiều khi ít mà lại chất. Mà theo các bạn thì kéo torrent trên trang nào tốt nhất ( nói chung thôi)?
By tnphung_cnttkhktn
#468818 wkj Trên cướp biển nhiều seed mà lúc nào cũng tàng tàng max 150 . Chẳng bù cho Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nhiều khi ít mà lại chất. Mà theo các bạn thì kéo torrent trên trang nào tốt nhất ( nói chung thôi)?

Toàn kéo bên Viettorrent, lúc nào cũng max speed, games vs phim mới cập nhật rất nhanh.
By lovemikini_95love
#468819 weattseat Toàn kéo bên Viettorrent, lúc nào cũng max speed, games vs phim mới cập nhật rất nhanh. Hàng nhà thì nói làm gì bác! Ý mình hỏi là bên nước ngoài!
By moneyandlove_you_choncainao
#468861 wkj Hàng nhà thì nói làm gì bác! Ý mình hỏi là bên nước ngoài!

Nước ngoài thì toàn mấy trang cần invite mới vào được thôi, bác chịu khó đi xin vậy.

Mà vnbits đang open singup đấy.
By nhok_sieu_quay153
#468945 weattseat Toàn kéo bên Viettorrent, lúc nào cũng max speed, games vs phim mới cập nhật rất nhanh. Chuẩn không cần edit
Kết nối đề xuất: