Phần mềm hữu ích với Internet
By ngoinhatinhban_22
#468262 Đây sẽ là nơi để bất kỳ ai trong Forum có đam mê về TORRENT trao đổi kinh nghiệm và sẻ chia kiến thức cho nhau Rất hân hạnh được đón tiếp quý khách ^_^!

By hoangdong14_01
#468397 rất KẾT torrnet , mình dường download bằng torrent những file dung lượng lớn từ 3gb trở lên thì kiếm torrent cho chắc
By i_love_you01081989
#468413 torrent vô đốitừ ngày biết torrent em nghiền luôn nhưng từ trước tới giờ em biết mỗi trang viettorrent bác nào còn trang torrent nào hay hay chỉ em đi
By tranduyanhlaai
#468422 underwater torrent chơi tốn tiền điện và ổ cứng lắm đúng thật từ ngày biết đến torrent đến giờ ổ cứng lúc nào cũng trong tình trạng đầy toàn phim mHD dow ở viettorrent
By kelbin_lei
#468449 underwater torrent chơi tốn tiền điện và ổ cứng lắm Laptop lo gì tốn Tốn điện hay không là do mình ý chứ, chọn phải toz tốc độ thấp down lâu là phải, còn ổ cứng cũng thế, mình down nhiều thì mình tốn nhiều thôi, muốn đỡ tốn thì down ít đi

alohaha8 torent sướng ở chỗ down không bị disconet pause resume vo tư không sợ bị change address Down DLink mà chỉ cần bị mất mạng dù chỉ 1 phút thôi là cũng coi như tèo
Kết nối đề xuất: