ngo_son

Test trên DCOM 3G MF-190S

Từ 70Kb/s => 700kb/s

---------- Bài thêm lúc 06:32 ---------- Bài trước là lúc 06:31 ----------

Chúc các bạn thành công

Gia_Khoa

kenlymiu thử với mg100 cũng chỉ down dc 20mb thì fix lại ak. hic HOHO. mình vẫn dùng tẹt

hanhphuc.72611

naruto493 Test trên DCOM 3G MF-190S

Từ 70Kb/s => 700kb/s

---------- Bài thêm lúc 06:32 ---------- Bài trước là lúc 06:31 ----------

Chúc các bạn thành công Cách này hết hot rồi , mình đang áp dụng ....nhưng dow đúng 185mb là bóp lại và cứ phải fix mãi nếu tải file lớn ....Có cách nào fix được lổi 185mb thì rất hot ....

Davi

tronghieuvn Cách này hết hot rồi , mình đang áp dụng ....nhưng dow đúng 185mb là bóp lại và cứ phải fix mãi nếu tải file lớn ....Có cách nào fix được lổi 185mb thì rất hot .... chu dug goi 120k còn dc 185mb. chứ em thì 20mb là bop ròi vì em dùng mimax hic. đúng là tiền nào của nấy

kenlymiu chu dug goi 120k còn dc 185mb. chứ em thì 20mb là bop ròi vì em dùng mimax hic. đúng là tiền nào của nấy Có lẽ vậy ? nhưng bạn nên test thử : dùng dây nối usb 1 mét ra xa máy , sẽ fix dung lượng lớn hơn và thành công nhiều hơn .

diemtrang7588

chỗ mình vẫn xài thoải mái nhưng khổ nỗi vietten chỗ mình yếu chập chờn nh7 ma chơi ae thử cách là cứ để yahoo on đừng off là không bị bóp băng thông lại đâu

Diondre

Mình dùng thoải mái mà.

Có nhiều kiểu hack nhưng tùy modem sẽ ổn định hay không

death_devil97

bungbu07 Nếu hack lên như vậy thì có tính thêm tiền trong tài khoảng không? Tốc độ và lưu lượng là 2 cái khác nhau.

VD: 2 ngừoi vào quán nước. một người ngồi cả tiếng mới uống xxong. người thì uống cái đi luôn. Họ cũng chỉ trảtieenff một cốc thôi.

mà dùng mức cước tối đa 80k/ tháng sao phải xoắn

Greely

Oái...chủ thớt thu âm giọng mình lại TUT luôn hả?! Sao nghe cái giọng đục đục như người hút thuốc lá nhiều vậy?

Thật ra nếu ở vùng "bình thường" thì chỉ cần thay đổi cấu hình "mạng" trên cái trình của D-com là vào mạng 3G bình thường. Không cần phải rắc rối như vậy đâu. Để hôm nào mình mua cái sim rác test mimax thử xem.

robottocnau

Agamx Oái...chủ thớt thu âm giọng mình lại TUT luôn hả?! Sao nghe cái giọng đục đục như người hút thuốc lá nhiều vậy?

Thật ra nếu ở vùng "bình thường" thì chỉ cần thay đổi cấu hình "mạng" trên cái trình của D-com là vào mạng 3G bình thường. Không cần phải rắc rối như vậy đâu. Để hôm nào mình mua cái sim rác test mimax thử xem. Cái mic của em nó là loại dởm. em phải dùng phần mềm xóa nhiễu đi. lên giọng diêu điêu một tí

Cái loại MF 190s phải làm thế này mới được bác ạ

Các bac vào ủng hộ em nha

Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ !

naruto493 Cái mic của em nó là loại dởm. em phải dùng phần mềm xóa nhiễu đi. lên giọng diêu điêu một tí

Cái loại MF 190s phải làm thế này mới được bác ạ

Các bac vào ủng hộ em nha Mình sẽ ủng hộ bạn nhiệt tình.

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! Cái vụ trừ cước offline của mạng Vina cũng lâu rồi phải không bạn?!

Manasseh

Agamx Mình sẽ ủng hộ bạn nhiệt tình. Mỗi ngày mình sẽ up một hay vài phần mềm, thủ thuật hay cho anh em khám phá.

---------- Bài thêm lúc 13:31 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! Bác nói thật à. khiếp. không cho vina con đường sống à

bt_long

Bác nói thật à. khiếp. không cho vina con đường sống à

Chủ yếu lách luật để sống thôi bạn.

blue_dream_1212

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! bạn sẻ chia cho mình cách dùng vina không bi bóp băng thông đi mình Thank nhìu

bathanh1109 Dùng fá băng thông thế này cũng được. Nhưng mình có cách dùng khác hay hơn với mạng vina. không bị bóp băng thông nhưng vẫn mất tiền.(5đ/1lần truy cập mạng.Down bao nhiêu thì tuỳ miễn đừng ngắt kết nối.1 tháng mình chỉ dùng trọn gói hết 1-2 ngàn thui à. tính ra quá rẻ luôn.Nói có vẻ khó tin nhưng các bạn cũng biết vina trừ cước offline.Lợi dụng sơ hở đó mà dùng 3G giá rẻ ! Bạn chỉ mình cách của bạn được không,gửi mail cho mịnh nha.
[email protected]

thank

---------- Bài thêm lúc 20:14 ---------- Bài trước là lúc 20:11 ----------

naruto493 test trên dcom 3g mf-190s

từ 70kb/s => 700kb/s

---------- bài thêm lúc 06:32 ---------- bài trước là lúc 06:31 ----------

chúc các bạn thành công :d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d:d

-:d--:d--:d--:d--:d--:d--:d--:d--:d-