vtuccm04

Mạng nhà bác chủ thớt có vẻ không ổn cho lắm rôi! Chuyển qua PTTH của anh Viet tèo đi!

kElly_nh0kpump

havietnam.atm Cái này IDM bắt được có 1 link thui với lại o resum được Hehe sao lại không resume được. Nó không cho resume ta bắt nó phải resume chứ bác

Đk để resume temp(file lưu tạm trong C:\Users\Pc-name\AppData\Roaming\IDM\DwnlData\Pc-name) của file bác đang down không được xóa

Bác vào cái link bác đang tải rồi tải lại ( nhờ đừng xóa cái cũ cái mà không resume được ấy)>>sẽ có 1 file mới được tải thêm đuôi _2 ở sau ấy

Nháy phải chọn properties copy link mục adress ấy

Vào file cũ cũng chọn properties ghi đè cái link vừa cop lên rồi >>ok

Resume được chắc

Audwine

Có 1 luồng thì sao max speed được nhỉ, acc vip nó kéo cả 8 - 16 luồng của IDM cơ mà.

Vandenberg

down có 1 luồng ,luồng 2 bị dis ,là fshare nó vừa giới hạn tốc độ ruj đó bạn, chứ không phải như bạn đổ thừa nhà mạng đâu

Cái này không gọi là max speed được, vì mình thấy Fshare cho download miễn phí max la 600Kbps/s. Còn download VIP thì max băng thông. Mình download Free thì được ~600Kbps/s còn VIP thì 4 - 6Mb/s.

locxd6

mất cả công cài đặt. biết bạn có ý tốt nhưng lần sau đừng post những thứ không hữu ích vậy nữa
Thanks!

Các chủ đề có liên quan khác