Phần mềm hữu ích với Internet
By manhcam1980
By blogchanh_blogdeo
By kt_kute_kt
#467854 sợ anh NIS12 chém quá,, anh ấy khó tính lắm thấy lạ là ảnh dớt ngay àk

---------- Bài thêm lúc 12:19 ---------- Bài trước là lúc 12:11 ----------

sợ anh NIS12 chém quá,, anh ấy khó tính lắm thấy lạ là ảnh dớt ngay àk
By xuanlove_93
#467872 Do chương trình có can thiệp chuyện đổi tên file nên KIS thông báo chứ không hề có virus bạn nhé.

Mình sử dụng DCOM E173eu-1 và E353s-1 nên chì test được trên 2 DCOM đó.

Bạn nào thấy tiện dụng thì down về dùng, cứ chuyện quyét virus nếu thấy nghi ngờ thì khỏi dùng, mình chỉ sư tầm rùi code để các bạn sử dụng thui. Thấy hay thì thanks, còn không hay thì... Xin Thank tất cả người.

PS: Mình ở thủ đức, bạn nào muốn có thể gặp trực tiếp, mình sẽ chỉ dẫn chi tiết hơn.

Mình cũng học cntt, cũng không giỏi lắm nhưng có thể phần nào giúp nếu bạn có thắc mắc về lập trình,sql,c#,phân tích hệ thống,... về cntt. Mình sẳn sàng...
By latdat1906
#467891 ĐÃ DÙNG THƯ

nhưng không thấy gì cả

không kết nối được hay sao ấy

chu top không chỉ dẫn sử dụng ak

---------- Bài thêm lúc 12:40 ---------- Bài trước là lúc 12:37 ----------

hphuong161 Do chương trình có can thiệp chuyện đổi tên file nên KIS thông báo chứ không hề có virus bạn nhé.

Mình sử dụng DCOM E173eu-1 và E353s-1 nên chì test được trên 2 DCOM đó.

Bạn nào thấy tiện dụng thì down về dùng, cứ chuyện quyét virus nếu thấy nghi ngờ thì khỏi dùng, mình chỉ sư tầm rùi code để các bạn sử dụng thui. Thấy hay thì thanks, còn không hay thì... Xin Thank tất cả người.

PS: Mình ở thủ đức, bạn nào muốn có thể gặp trực tiếp, mình sẽ chỉ dẫn chi tiết hơn.

Mình cũng học cntt, cũng không giỏi lắm nhưng có thể phần nào giúp nếu bạn có thắc mắc về lập trình,sql,c#,phân tích hệ thống,... về cntt. Mình sẳn sàng... có phải gỡ cài đặt của dcom cũ không bác
By saotoichiminhtoi
#467911 xindungiuanh ĐÃ DÙNG THƯ

nhưng không thấy gì cả

không kết nối được hay sao ấy

chu top không chỉ dẫn sử dụng ak Bạn dùng dcom nào?. Muốn sử dụng chức năng nào. Muốn kích hoạt chức năng Thống Kê = Chọn mạng trên e173eu-1, Bạn vào Tùy chọn rùi nhấn OK, sau đó vào lại Mục thống kê để thấy kết quả.

Mình chỉ hỗ trợ trên e173eu-1. nến bạn muốn sử dụng riêng cho dcom của mình: e1750,... mình sẽ xem rùi code cho bạn nhé.

Còn chức năng Gửi tin nhắn, bạn phải chọn Port. Khi sử dụng phần mềm này, bạn không được mở chương trình dcom vì 2 chương trình không thể sử dụng chung 1 port được nhé.
By yuanfang_dnt
#467967 hphuong161 Bạn dùng dcom nào?. Muốn sử dụng chức năng nào. Muốn kích hoạt chức năng Thống Kê = Chọn mạng trên e173eu-1, Bạn vào Tùy chọn rùi nhấn OK, sau đó vào lại Mục thống kê để thấy kết quả.

Mình chỉ hỗ trợ trên e173eu-1. nến bạn muốn sử dụng riêng cho dcom của mình: e1750,... mình sẽ xem rùi code cho bạn nhé.

Còn chức năng Gửi tin nhắn, bạn phải chọn Port. Khi sử dụng phần mềm này, bạn không được mở chương trình dcom vì 2 chương trình không thể sử dụng chung 1 port được nhé.

Ở Thủ đức hả có ở KTX không vậy ?
By cunhoanhi
#467968 never112 Ở Thủ đức hả có ở KTX không vậy ? Không bạn ơi, Mình ở Võ Văn Ngân, gần ngã 4 Bình Thái, Mình cũng biết về hack băng thông, Cr-ack phần mềm, về cntt cũng không thua ai đâu.hihi.... Nếu thắc mắc gì có thể mình hd thêm nhé.
Kết nối đề xuất: