Phần mềm hữu ích với Internet
By kedasau208
#466339 Tình hình là hiện tại các buổi chiều, tối mạng VNPT nhà mình Tốc độ giảm đi một nửa!( MEGAFAMILY trọn gói-380k/tháng-đã có VAT- THuê bao hơn 1 năm nay)

Mọi người xài VNPT như thế nào xin cho mình biết ý kiến. Nếu đa số thì mình gọi điện lên hỏi lý do.

Nếu có một mình thì có lẽ đổi mạng khác quá!

Gần 400 ngàn 1 tháng mà nhận được chất lượng dịch vụ hơi kém!

ẢNh: Gói MEGAFAMiLY lúc chiều tối

--------

Mình ở Chung cư Gần Coopmark Rạch Miễu- Phú Nhuận!

------------------------------------------------------------------------------------------
Bài viết này mang tính thảo luận, và kiểm tra các anh em dùng mạng ntn, không có ý chê bai nhà mạng nào!
Vì qua một năm xài VNPT rất tốt, chỉ có vấn đề trong tuần trở lại đây!

Nguyên nhân do đường truyền phía nhà mạng chứ không phải do mordem hay đường dây vì nó có vấn đề chỉ trong 1 khoảng thời (gian) gian nhất định!

By hq_trang09
By Dunleigh
#466382 Mình cũng bị như bạn nè, mình dùng gói Mega Basic có 1 máy mà vẫn rớt mạng thường xuyên. Mình cũng gọi điện nhưng cách khắc phục của nó vô cùng cùi bắp. Bạn xem thử bài viết của mình. Mình nghĩ nên đổi mạng khác đi bạn ạ.

By Edmundo
#466447 hĩ mới đổi qua viettel được 1 tuần nè, ok lắm, mạng Megavnn chập chờn mà gọi cho nó nó còn nói chắc máy mình bị hư card mạng , bó tay
By arc_tv77
#466525 Mạng nhà mình VNPT gói Basic bình thường coi Sopcast link 1600Kbps vẫn 100%, down 300kb/s nhưng dạo này (1 tuần nay) lag lắm, cứ rớt mạng liên tục, Sopcast chỉ còn coi dc cỡ 1200Kbps, down thì có 100kb/s T_T .
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội