Phần mềm hữu ích với Internet
By hoalanhe2005
#466528 anhdoancomputer - Vào run gõ regsvr32 jscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

- Vào run gõ regsvr32 vbscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

* không được thì thử cách của bác yoyo_amida nhé .

* không được nữa thì yahoo: doanitvn Em thử cách này rồi bác ạ. Không được lun
By muakiniem2109
#466572 Ander_Svensson Em thử cách này rồi bác ạ. Không được lun cái náy bảo đảm ok:
tắt yh sau đó chạy 2 file *reg này là ok ngay:
reg1: mediafire.com/?3iuq7gz3ipdoyrs

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4
By robottocnau
#466573 Sâu Lùn cái náy bảo đảm ok:

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4 trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin
By Windsor
#466617 freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin Anh ấy là Member thui hok phải Admin
By nnbalinh
#466665 freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin bạn dùng cách của mình là ok àh
duymanh777 dùng revo mà gỡ cho sạch rồi dow bản yahoo offline về cài lại xem sao dc mới là
By zjalan9
#466710 Sâu Lùn cái náy bảo đảm ok:

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4 Vẫn không được bác ơi, yahoo em: vantuan892006

By sesslanhlung
#466755 freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin duymanh777 dùng revo mà gỡ cho sạch rồi dow bản yahoo offline về cài lại xem sao Ander_Svensson Vẫn không được bác ơi, yahoo em: vantuan892006

bạn thử reset mấy xem
By huyenpro_blog
#466792 cách đây vài hôm mình bị như bạn.cài lại win.xong rồi mình phát hiện ra mình cài avast 7 lạp tức chữ mình mất như cậu.mình liền gỡ ra trở lại như cũ.mình cài thử norton không bị sao nữa.nếu bạn mà không cài avast vào không tìm dk mục trước số 0 thì minh khuyên bạn nên tương tự mình cại lại win.vì mình vừa thử tất cả các cách ở mà bạn tìm dk dù ở ketnooi.com/forum hay bất cứ ở đâu đều không thành công.mình cũng nhờ 1 số member trên ketnooi.com/forum dùng teamvie nhưng tất cả đều bó tay.chúc bạn sớm cod yahoo để sử dụng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym