Phần mềm hữu ích với Internet
By thehetoi_8x
#466313 Tự nhiên update lên yahoo 11.5 xong chat thì chẳng thấy chữ đâu cả, cửa sổ chát bị trắng tinh, không biết bị lỗi j lên Google search thì làm theo cách xóa trong regedit, thiếu file javascript.dll... làm theo tất cả mà vẫn không sửa được lỗi chữ trắng của yahoo, bác nào bít cách fix lỗi này chỉ em với
By Miss_ya
#466345 Tháo hẳn cái yahoo ra và cài lại nha bạn. Trường hợp update lên dễ sinh ra lỗi lắm.
By ductrinh_86
#466383 xuanduyet Chỉ còn lại cách cài lại windows thôi bạn ạ, mấy cách kia không ăn thua đâu, mình vừa làm nhiều lần rồi. Trời ơi vì yahoo mà phải cài lại windows hả bác ? Hix còn cách nào không bác ?
By le.1209
#466425 Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Vào RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre nt Version\Internet Settings\Zones.

BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. Hãy xóa thư mục trước thư mục số 0.

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha.
By hoangha_XD
#466449 cái này nhiều ng` thỉnh thoảng vẫn gặp, m` cũng gặp rồi, thường thì xóa trong regedit là được.bạn thử gỡ hẳn y! ra và tải bản offline 9.0 về cài xem thử,m` nghĩ là được, y! thì dùng để chat thôi có j` đâu fai bản mới, khi dùng được rồi KẾT up lên thì bạn nên tải bản offline về mà cài cho ổn, đừng tải bản fai down kb về nữa.
By kimanh_kimanh84
#466489 yoyo_amida Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Vào RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre nt Version\Internet Settings\Zones.

BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. Hãy xóa thư mục trước thư mục số 0.

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha. không thấy có thư mục trước thư mục số 0,chỉ có thư mục từ 0-4 thôi
By True
#466490 yoyo_amida Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha. Không được bác ơi, chỉ thấy 0-4 thôi
By phonghieu9
#466527 bjnbn9x không thấy có thư mục trước thư mục số 0,chỉ có thư mục từ 0-4 thôi - Vào run gõ regsvr32 jscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

- Vào run gõ regsvr32 vbscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

* không được thì thử cách của bác yoyo_amida nhé .

* không được nữa thì yahoo: doanitvn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym