thehetoi_8x

Tự nhiên update lên yahoo 11.5 xong chat thì chẳng thấy chữ đâu cả, cửa sổ chát bị trắng tinh, không biết bị lỗi j lên Google search thì làm theo cách xóa trong regedit, thiếu file javascript.dll... làm theo tất cả mà vẫn không sửa được lỗi chữ trắng của yahoo, bác nào bít cách fix lỗi này chỉ em với

Miss_ya

Tháo hẳn cái yahoo ra và cài lại nha bạn. Trường hợp update lên dễ sinh ra lỗi lắm.

kilac_master

Chỉ còn lại cách cài lại windows thôi bạn ạ, mấy cách kia không ăn thua đâu, mình vừa làm nhiều lần rồi.

ductrinh_86

xuanduyet Chỉ còn lại cách cài lại windows thôi bạn ạ, mấy cách kia không ăn thua đâu, mình vừa làm nhiều lần rồi. Trời ơi vì yahoo mà phải cài lại windows hả bác ? Hix còn cách nào không bác ?

le.1209

Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Vào RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre nt Version\Internet Settings\Zones.

BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. Hãy xóa thư mục trước thư mục số 0.

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha.

hoangha_XD

cái này nhiều ng` thỉnh thoảng vẫn gặp, m` cũng gặp rồi, thường thì xóa trong regedit là được.bạn thử gỡ hẳn y! ra và tải bản offline 9.0 về cài xem thử,m` nghĩ là được, y! thì dùng để chat thôi có j` đâu fai bản mới, khi dùng được rồi KẾT up lên thì bạn nên tải bản offline về mà cài cho ổn, đừng tải bản fai down kb về nữa.

Alcott

cài lại adobe flash nhé bạn , hay phần mềm KIS đang chặn yahoo, bạn vào đó chỉnh lại là ok.

kimanh_kimanh84

yoyo_amida Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Vào RUN\ GÕ REGEDIT\ ENTER\ HKEY_CURRENT_USER\Software\Microsoft\Windows\Curre nt Version\Internet Settings\Zones.

BẠN SẼ THẤY CÁC THƯ MỤC CÓ GIÁ TRỊ TỪ 0---->4. Hãy xóa thư mục trước thư mục số 0.

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha. không thấy có thư mục trước thư mục số 0,chỉ có thư mục từ 0-4 thôi

True

yoyo_amida Ai bảo phải cài lại windows chứ: làm theo cách này xem nhé:

Thư mụ hình ô vuông hay chữ "L" nha. Không được bác ơi, chỉ thấy 0-4 thôi

phonghieu9

bjnbn9x không thấy có thư mục trước thư mục số 0,chỉ có thư mục từ 0-4 thôi - Vào run gõ regsvr32 jscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

- Vào run gõ regsvr32 vbscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

* không được thì thử cách của bác yoyo_amida nhé .

* không được nữa thì yahoo: doanitvn

hoalanhe2005

anhdoancomputer - Vào run gõ regsvr32 jscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

- Vào run gõ regsvr32 vbscript.dll (Win7 thì vào start nhập vào ô hình chữ nhật ^^) rồi Enter và OK

* không được thì thử cách của bác yoyo_amida nhé .

* không được nữa thì yahoo: doanitvn Em thử cách này rồi bác ạ. Không được lun

muakiniem2109

Ander_Svensson Em thử cách này rồi bác ạ. Không được lun cái náy bảo đảm ok:
tắt yh sau đó chạy 2 file *reg này là ok ngay:
reg1: mediafire.com/?3iuq7gz3ipdoyrs

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4

robottocnau

Sâu Lùn cái náy bảo đảm ok:

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4 trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin

Windsor

freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin Anh ấy là Member thui hok phải Admin

nnbalinh

freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin bạn dùng cách của mình là ok àh
duymanh777 dùng revo mà gỡ cho sạch rồi dow bản yahoo offline về cài lại xem sao dc mới là

zjalan9

Sâu Lùn cái náy bảo đảm ok:

reg2: mediafire.com/?x4ehbeqio6666d4 Vẫn không được bác ơi, yahoo em: vantuan892006

sesslanhlung

freedomlife_by trên cái bảng emotion nó không hiện ra, bị trắng tinh, đưa chuột tới đâu nó hiện ra emotion tới đó (qua rồi lại trắng) là sao hả anh admin duymanh777 dùng revo mà gỡ cho sạch rồi dow bản yahoo offline về cài lại xem sao Ander_Svensson Vẫn không được bác ơi, yahoo em: vantuan892006

bạn thử reset mấy xem

huyenpro_blog

cách đây vài hôm mình bị như bạn.cài lại win.xong rồi mình phát hiện ra mình cài avast 7 lạp tức chữ mình mất như cậu.mình liền gỡ ra trở lại như cũ.mình cài thử norton không bị sao nữa.nếu bạn mà không cài avast vào không tìm dk mục trước số 0 thì minh khuyên bạn nên tương tự mình cại lại win.vì mình vừa thử tất cả các cách ở mà bạn tìm dk dù ở ketnooi.com/forum hay bất cứ ở đâu đều không thành công.mình cũng nhờ 1 số member trên ketnooi.com/forum dùng teamvie nhưng tất cả đều bó tay.chúc bạn sớm cod yahoo để sử dụng

Các chủ đề có liên quan khác