Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyen_ngoc777
#466311 các bạn gúp mình với.........

đang down film 2G.........còn đúng 3 MB thì xong nhưng mạng lag.thế là nó cứ đưng im luôn, không chạy nữa.

Pro nào giúp mình với nha........chứ down lại thì khổ lắm

thank nhiều

A quên sorry mình down ở Mediafire
By Grady
By Quigley
#466409 Sâu Lùn mở IDM lên, click chuot phải vào file cầm resum, chọn "refresh download address" ,rôif tải tiếp resume bằng niềm tin..có idm cũng thế thôi ..con sâu kia
By hoangduclinh_monkey1992
#466492 Làm theo cách này nha bạn!

đầu tiên bạn vào web down lại file đó khi nhấn vô hiện lên khung down của IDM là được

trong hình mình có tô đỏ chỗ links bạn copy links đó lại xong thi tắt đi đừng down

xong thì quay lại IDM file bị lỗi chuột phải nó chọn như hình:

xong rồi paste links đó vô ô mình tô đỏ như hình cuối rồi nhấn vào download tip!

Goodluck! Được thi thanks mình nha hjhj!
By jelly_vn2001
#466493 Hmanh93 các bạn gúp mình với.........

đang down film 2G.........còn đúng 3 MB thì xong nhưng mạng lag.thế là nó cứ đưng im luôn, không chạy nữa.

Pro nào giúp mình với nha........chứ down lại thì khổ lắm

thank nhiều

A quên sorry mình down ở Mediafire bạn nhấp chuột phải vào file trong IDM chọn Refresh download address , nó sẽ chạy lại trình duyệt và hiện cái khung IDM is waiting for the new address to resume the file:

đừng có nhấp stop waiting mà nhấp vào cái link down nó hiện ra cái khung New link address for the file was recieved successfully là OK
By lazer_lazy1209
#466550 namphong.vnvn chịu thôi..cái này không resume được..có acc vip mới mơ đến cái đó đúng là k biết mà cứ la to, cái này là là chức năng làm tươi . k biết àh,
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym