blackhat_hook

Các pro cho mình hỏi, là mình có 1 cái PC và 1 cái DELL đếu sử dụng windows 7, dùng chung mạng LAN, bao nhiu dữ liệu để hết trên cái PC giờ mình muốn chia sẽ dữ liệu như nhạc, video, hình.... từ cái PC sang DELL thì là có cách nào không các bạn giúp mình với. THANK

embels_b

Bạn vừa nối kết nối mạng LAN thì share qua mạng LAN thôi. search gg "cách kết nối qua mạng lan nhé"

cuopduong81

ở pc nếu bạn muốn sẻ chia ổ d và c thì bạn bấm chuột phải vào ổ đỉa bạn muốn sẻ chia bạn chọn mục share with> advanced sharing> bạn chọn thẻ sharing bạn chọn advanced sharing bạn clik chọn vào share this folder sau đó bạn bấm apply > ok

thế là xong khi bạn mở máy dell lên bạn vào cumputer bạn bấm vào network cửa sở bạn chọn vào tên máy pc thì bạn có thể thấy toàn bộ dữ liệu của ổ đỉa bạn chọn ròi đó.

nếu có gì sai mong bạn thông cảm nha! chúc bạn vui!

bạn này đúng đó. nếu muốn share folder thôi thì bạn làm tương tự như thế, chỉ khác là nó sẽ hiện ra 1 bảng để bạn chọn special people, every one, đặt thuộc tính read hay read/write tùy theo mục đích của bạn. ok là xong. nhớ là trước khi làm phải vào change advance sharing setting, chỉnh lại là không dùng password nha

hoaivu_009

minhkha1314 ở pc nếu bạn muốn sẻ chia ổ d và c thì bạn bấm chuột phải vào ổ đỉa bạn muốn sẻ chia bạn chọn mục share with> advanced sharing> bạn chọn thẻ sharing bạn chọn advanced sharing bạn clik chọn vào share this folder sau đó bạn bấm apply > ok

thế là xong khi bạn mở máy dell lên bạn vào cumputer bạn bấm vào network cửa sở bạn chọn vào tên máy pc thì bạn có thể thấy toàn bộ dữ liệu của ổ đỉa bạn chọn ròi đó.

nếu có gì sai mong bạn thông cảm nha! chúc bạn vui!

bạn này đúng đó. nếu muốn share folder thôi thì bạn làm tương tự như thế, chỉ khác là nó sẽ hiện ra 1 bảng để bạn chọn special people, every one, đặt thuộc tính read hay read/write tùy theo mục đích của bạn. ok là xong. nhớ là trước khi làm phải vào change advance sharing setting, chỉnh lại là không dùng password nha

bác cho mình hỏi mình share rùi mà nó hiện như vậy bác có thể chỉ mình cách khắc phục với được ko, bên cái dell của mình cũng không thấy gì hết.

cobecongchua97

lên gu gờ mà sợt cách se cho nhanh chỉ dẫn ở đây chèn hình ảnh mất thời (gian) gian lắm

Filmer

lên google gõ ra 1 đống có hình cụ thể luôn mình cũng lam rồi rât rễ chăng qua chưa lam thì khó thui

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Những Lưu Ý Cần Ghi Nhớ Khi Sử Dụng Máy Thở Oxy Tại Nhà Sức khỏe 0
D Thực Hành Quyền Công Tố Trong Giải Quyết Vụ Án Sử Dụng Mạng Máy Tính, Mạng Viễn Thông, Phương Tiện Điện Tử Thực Hiện Hành Vi Chiếm Đoạt Tài Sản Luận văn Luật 0
D Tội sử dụng mạng máy tính, mạng viễn thông, mạng internet hoặc thiết bị số thực hiện hành vi chiếm đoạt tài sản (điều 226b) Luận văn Luật 0
D SKKN sử dụng mô hình trực quan trong dạy học bài giới thiệu về máy tính - tin học 10 Luận văn Sư phạm 0
T So sánh các chủng nấm men đang được sử dụng trong các nhà máy sản xuất cồn êtylic ở Việt Nam từ nguy Kiến trúc, xây dựng 0
R Hoàn thiện công tác kế toán và phân tích tình hình sử dụng nguyên vật liệu ở nhà máy thuốc lá Thăng Luận văn Kinh tế 0
N Một số biện pháp nhằm nâng cao hiệu quả sử dụng máy móc thiết bị tại Công ty Đầu tư Xây lắp và Thươn Luận văn Kinh tế 0
H Hoàn thiện bố trí và sử dụng nhân viên tại công ty cổ phần máy công nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
N Sử dụng phương pháp thống kê để phân tích hiệu quả hoạt động sản xuất kinh doanh của nhà máy điện Ph Luận văn Kinh tế 0
T Hoàn thiện công tác cung ứng sử dụng Nguyên vật liệu tại nhà máy cơ khí 19/5 Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác