justice_weasley

Tình hình thế này, em xài mạng VNPT gói 250k/tháng mà tốc độ download thì trên 200k/s một tí, không những thế mà nó còn rớt mạng liên tục có lúc vài phút rớt lần xem phim ức chế lắm, em nghe nói gọi lên 119 VNPT cũng thế, nhân viên làm ăn cùi lắm. Ai biết cách khắc phục giúp em với. Thank nhìu.

newbies_kid19

cái này bó tay thôi bạn . bạn phải khảo sat tình hình chỗ bạn trước khi chọn mạng nào chứ, jo chỉ biết kêu VNPT sửa thui

Lanny

bạn ở vùng nào mạng yếu thế nhì . mình 150k mà down cũng dc sơ sơ 500kb/s

meoxu90

monoru bạn ở vùng nào mạng yếu thế nhì . mình 150k mà down cũng dc sơ sơ 500kb/s . xạo. chụp hình lên mới tin dc

bim.lazy

Sâu Lùn . xạo. chụp hình lên mới tin dc ku chờ đấy ,để down thử cái j chụp lên

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:36 ----------

monoru ku chờ đấy ,để down thử cái j chụp lên

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:36 ----------

ồ hố, mấy dỏm mà tải lẹ wa

monoru bạn ở vùng nào mạng yếu thế nhì . mình 150k mà down cũng dc sơ sơ 500kb/s gói j của vnpt vậy mình cũng 150k chỉ dc 300kb/s

lpcotaoll Tình hình thế này, em xài mạng VNPT gói 250k/tháng mà tốc độ download thì trên 200k/s một tí, không những thế mà nó còn rớt mạng liên tục có lúc vài phút rớt lần xem phim ức chế lắm, em nghe nói gọi lên 119 VNPT cũng thế, nhân viên làm ăn cùi lắm. Ai biết cách khắc phục giúp em với. Thank nhìu. chắc nối chung mạng điện thoại đây mà

dungpro116 chắc nối chung mạng điện thoại đây mà nối chung điện thoại thì chậm ak ,mình nối chung điện thoại nè

hadohai1985

monoru nối chung điện thoại thì chậm ak ,mình nối chung điện thoại nè xạo, chụp hình lên đây

Niallan

Sâu Lùn xạo, chụp hình lên đây nữa nãy mới chụp cái speed ruj jo chụp j nữa chụp cái dt ak

angel_lovely_08

monoru nối chung điện thoại thì chậm ak ,mình nối chung điện thoại nè nối chung đt hay bị mất mạng lắm, nhất là khi có người gọi đến

nhim_yumi

dungpro116 nối chung đt hay bị mất mạng lắm, nhất là khi có người gọi đến có ak , mình xài không bao jo mất mạng , nó có jac cắm 2 đầu rõ ràng , nên chẳng có j làm liên quan nhau .

muonline

monoru có ak , mình xài không bao jo mất mạng , nó có jac cắm 2 đầu rõ ràng , nên chẳng có j làm liên quan nhau . trc đây nhà mình cũng xài như thế, mạng giáo viên. 70k/ tháng, down như mono vậy áh

mình cũng xài qua. từng bị siêu chậm, sau đó bắt tụi nó đổi cái modem là chạy ào ào.. sướng lắm

thuylinh9x_cp

Sâu Lùn trc đây nhà mình cũng xài như thế, mạng giáo viên. 70k/ tháng, down như mono vậy áh làm sao dc mạng giáo viên , quen em nào giaó viên ak

gainhaque

monoru làm sao dc mạng giáo viên , quen em nào giaó viên ak nhà cậu mình, đang ở ké đi làm

Cranleah

sạc làm gì mà gói 150k dows được 500 chứ.xạo quá trời.tui dùng goi 150 mà dows được trên 300 là ghê lắm rồi.

mrhai22 sạc làm gì mà gói 150k dows được 500 chứ.xạo quá trời.tui dùng goi 150 mà dows được trên 300 là ghê lắm rồi. thì bức hình mới chụp đó còn j nữa , mình cũng chỉ có thể chụp hình chứng mình thuj , chứ jo làm j để tin

Nhà mình có đăng ký mạng từ ngày xưa... vào modem xem speed thì được có 2mb thôi à... down chán vãi... disconect liên tục

Mấy nhà đăng ký mới cũng gói giáo dục mà down toàn ~500k nhìn mà thèm !:U

Các chủ đề có liên quan khác