Phần mềm hữu ích với Internet
By bimat_anhvatoi
#465530 y chang mình, mình cũng đang sài vnpt, 2 hôm ni lúc có lúc không, có 1 tẹo là dis lại, đèn ADSL lúc sáng lúc không , nản vãi chưởng
By quocvan910312
#465572 đèn modem vẫn sáng trưng, 4 máy khác thì không biết chứ 3 máy ở 3 phòng gần em đều bị thế cả,có điều lạ là em ping lại cái địa chỉ mac của modem 1 lúc lại được rồi lại mất lại, nếu rớt chỉ có chạy lại địa chỉ mac thôi, chứ không là dis mãi
By nguyenthaoanh91
#465591 mạng dạo này nó thế bạn ah....bạn thử chuyển sang IP tĩnh xem, tui chiều nay vừa chuyển, thấy mạng cũng ổn định hơn rồi...chưa dis
By pe_cuc
#465614 hic

2 hôm nay vào buổi tối mạng nhà em mất liên tục,đèn sáng được 1 tý lại tắt, mà có khi đèn sáng cũng không dô được mạng,chán vãi oằn với vnpt

2 hôm thức đến khuya mà vẫn k dô được.ko biết là do modem hay mạng nữa

buổi trưa vào thì nhanh thật
By sammi_oy
#465615 nhocsok102 hic

2 hôm nay vào buổi tối mạng nhà em mất liên tục,đèn sáng được 1 tý lại tắt, mà có khi đèn sáng cũng không dô được mạng,chán vãi oằn với vnpt

2 hôm thức đến khuya mà vẫn k dô được.ko biết là do modem hay mạng nữa

buổi trưa vào thì nhanh thật U! Mình cũng bị tương tự bạn! 3,4 ngày rùi cứ vài phút lại mất mạng không bó tay!!!!
By kuty_kjsskjss
#465633 tui thì vào mạng bình thường, nhưng đến tối là mạng chậm hẳn ra, xem youtube đợi load mà nản luôn, sáng ra thì lại bình thường, speed test của tui
By asian_cardin
#465675 Hiện tại tất cả các mạng đều chập chờn, không lẽ lại bị đứt cáp nữa à ta, cả tuần rồi đấy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym