Phần mềm hữu ích với Internet
By cucgach10
By hoangtram_dethuong
By run_hide_love_2005
#464234 nguồn gốc của cái này có phải vẫn phải qua Phần mềm cute ji đó phải không các bác, nếu qua cute thì lúc dow xong không coppy được, nó vẫn là nguồn flash convert ra thui
By thienthan_tudo2001
#464277 vanhoangquy nguồn gốc của cái này có phải vẫn phải qua Phần mềm cute ji đó phải không các bác, nếu qua cute thì lúc dow xong không coppy được, nó vẫn là nguồn flash convert ra thui sai rồi bác,e không bít web nì làm tn nhưng cái ni là direct link từ tàilieu.vn luôn không cần convert gj cả,diêm khác biêt lớn nhất khi sài cute thi size cua file pdf convert được khá chênh lêch khi dowm direct.chỗ naò kg đúng bác đừng quăng gạch
By Ryley
#464299 longyc sai rồi bác,e không bít web nì làm tn nhưng cái ni là direct link từ tàilieu.vn luôn không cần convert gj cả,diêm khác biêt lớn nhất khi sài cute thi size cua file pdf convert được khá chênh lêch khi dowm direct.chỗ naò kg đúng bác đừng quăng gạch uhm, nếu thế thì ok rồi, xài ngon như khi dow trực tiếp từ tailieu.vn. Thế này thì họ phá sản mất thui, cộng đồng lại thiếu những tài liệu bổ ích
By khiham_hetthuocchua
#464320 longyc sai rồi bác,e không bít web nì làm tn nhưng cái ni là direct link từ tàilieu.vn luôn không cần convert gj cả,diêm khác biêt lớn nhất khi sài cute thi size cua file pdf convert được khá chênh lêch khi dowm direct.chỗ naò kg đúng bác đừng quăng gạch Trang này được add acc vip vào nên không phải dùng soft gì hết đâu bạn.
By tathutrang_iloveu
#464343 xomtram Trang này được add acc vip vào nên không phải dùng soft gì hết đâu bạn. khi nó hiện capchap, mình click down lẹ thì khỏi cần nhập luôn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym