Phần mềm hữu ích với Internet
By peti_yeuhe0
#464125 Các chú chém bừa bãi quá. a đang làm cái hack băng thông, khi nào có kết quả a úp lên cho các chú xài, đừng nói nhiều bọn vịt toe nó sợ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nikita24480
#464146 autumnwindhy12 mình dùng dcom vịt teo,từ sáng đến chiều thì mạng không ổn định nhưng mà nhìn chung k bị rớt mạng,tầm đêm thì mạng ngon và ổn định nhưng max được có 3,4mbs à,mà cái mình dùng là mf110 7,2mbs Tốc độ max 3,4 mbs bác này siêu nhân à
By titi_to45
#464147 em nghĩ cả 2. lượt truy cập tại thời (gian) điểm bác test nhìu quá, dẫn đến tình trạng speed chỉ được 0,1 như thế

còn về chiện vt bít lỗi và fix thì ở sg vt fix trc tiên rùi

em về bình phước, nghệ an, 2 nơi này chưa fix nên vẫn down ầm ầm

---------- Bài thêm lúc 14:35 ---------- Bài trước là lúc 14:34 ----------

hieu04 Các chú chém bừa bãi quá. a đang làm cái hack băng thông, khi nào có kết quả a úp lên cho các chú xài, đừng nói nhiều bọn vịt toe nó sợ "làm cái hack băng thông"

đừng nói bác làm soft hack băng thông nhé

nếu được vậy thì tiện quá
By nusinh_hue89vn
#464213 lamdainhan10 Nói thiệt, mấy thằng quảng cáo nó nhanh hơn cả ADSL, đang dùng mà thằng nào đi qua quảng cáo chắc liệng vào mặt nó quá Tại sao thế bác. Em đang dùng MCTĐ 80k/tháng đúng là nhanh gấp đôi ADSL 165k/tháng mà bác
By Gara
#464278 anhhungnoo1 "làm cái hack băng thông"

đừng nói bác làm soft hack băng thông nhé

nếu được vậy thì tiện quá Tất nhiên là soft chứ. kết quả tốt lắm bạn à. khoảng vài bữa nữa mình làm cái giao diện rồi mình sẽ up lên cho anh em thử nghiệm, Hãy đợi tin tốt lành
By Belden
#464321 8975 Tại sao thế bác. Em đang dùng MCTĐ 80k/tháng đúng là nhanh gấp đôi ADSL 165k/tháng mà bác mình đang xài 70k/tháng, tốc độ gấp 1.5 lần so với 275k ADSL vnpt
By Gwilym
#464344 Sâu Lùn mình đang xài 70k/tháng, tốc độ gấp 1.5 lần so với 275k ADSL vnpt Thế thì đúng là wá ngon rùi. Em max speed cũng có 860kb/sec thôi. Những bác xui xẻo bị bóp thì đành chịu thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym