Phần mềm hữu ích với Internet
By sarsnoel1285_fx
#463683 Tình hình là mình test 2 buổi sáng này, dùng được khoảng gần 100MB data là cái D-com nó tự ngắt kết nối. Theo các bạn thì do VT fix hay do sóng yếu?!

Mình thì nghĩ chắc bị fix mất rồi. Khi dùng "thủ thuật" để vào mạng lại, làm một hơi 4-5 lần mà nó vẫn vậy.

Kết quả test đây:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Các chú vào đóng lũy ý kiến thêm nhé.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Raedmund
#463701 Mình ở TPHCM ,vẫn sài bình thường ,có điều mạng không dc ổn định cho lắm,

tốc độ lúc cao lúc thấp.

Dưới đây là tốc độ gói Mimax của mình
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By baouyen2210
#463789 quynhmai250 Mình ở TPHCM ,vẫn sài bình thường ,có điều mạng không dc ổn định cho lắm,

tốc độ lúc cao lúc thấp.

Dưới đây là tốc độ gói Mimax của mình
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Ẹc...sao chổ mình nó dis hoài vậy ta?! Rồi nó tự kết nối lại. Có khi không tự kết nối lại luôn.
By khoc_trong_tim_12
#463790 Agamx Ẹc...sao chổ mình nó dis hoài vậy ta?! Rồi nó tự kết nối lại. Có khi không tự kết nối lại luôn. Không lẽ chỗ bạn bị Viettel kick out rùi á
By Lanny
#463792 Sâu Lùn , được có chừng này, 800KB/s:
Chỗ của bác mạng có bình thường không bác,

sao chỗ mình Download thất thường quá,có lúc mạng vẫn 3G nhưng Down speed có ~80KB/s
By dangtienvu1986
#463793 quynhmai250 Không lẽ chỗ bạn bị Viettel kick out rùi á Nếu như kich out thì tất cả cùng out hết. Lúc đó VT mang gạch về xây nhà hả bợn?!

Sâu Lùn , được có chừng này, 800KB/s:
Bó tay. Sao chổ anh thế này hả em "Sâu"?
By hero_20_vn
#463800 Agamx Nếu như kich out thì tất cả cùng out hết. Lúc đó VT mang gạch về xây nhà hả bợn?!

Bó tay. Sao chổ anh thế này hả em "Sâu"? hi. em test chục lần mới cao thê,
By bo_thi_oanh
#463801 Sâu Lùn , được có chừng này, 800KB/s:
haiz. có vẻ ngon quá ta. mình giờ không xài nổi VT nữa roài. không kết nối được. kết nối được thì không vào mạng và có vào được thì speed cũng không quá 50KB/s cho dù không có đăng ký MCTD. hiện tại đang ở Thủ đức KTX ĐHQG TPHCM
By Zani
#463802 Agamx Tình hình là mình test 2 buổi sáng này, dùng được khoảng gần 100MB data là cái D-com nó tự ngắt kết nối. Theo các bạn thì do VT fix hay do sóng yếu?!

Mình thì nghĩ chắc bị fix mất rồi. Khi dùng "thủ thuật" để vào mạng lại, làm một hơi 4-5 lần mà nó vẫn vậy.

Kết quả test đây:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Các chú vào đóng lũy ý kiến thêm nhé. bác ở HN đúng không , em cũng bị thế, thay 2 usb vẫn không được, hôm qua bình thwongwf
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym