Durwyn

Cái này tớ tìm thấy trên các trang kiếm trước online và thấy khá có ích đặc biệt trong chuyện đăng kí acc rapidshare mà không mất trước dịch ra cho anh em có thời cơ download rapid dễ hơn

các bạn vào trang rapidshare. com để đăng kí acc sẽ thấy cách đăng kí bằng tài khoản Paypal, vậy làm sao chúng ta có trước trong tài khoản Paypal, rất dễ. các bạn làm theo các bước sau:

1- Vào trang kiếm trước trên mạng dễ dàng và phổ bến nhất hiện nay đó là AW Survey và đăng kí 1 tài khoản trả toàn miễn phí :

Bạn đăng kí xong là vừa có ngay 6$ trong Tk

2- Đăng kí 1 TK premier account tại trang
Nó bảo nhập CC thì cứ bỏ qua, chỉ để giao dịch liên ngân hàng k cần thiết\
để dễ dàng đăng ký :
chọn ghi City là : Adak , chọn State là AK (Alaska) và số zipcode là 99546 , số điện thoại bắt đầu bằng 907................(+thêm 7 số bất kỳ)là ok

3- Vào lại AWSurvey để kiếm tiền, nhanh thôi, cứ kick vào các phần tiềmo sát của nó nó bả mình nhận xét về các trang web, cứ điền vài chữ vào rồi ok
Mỗi lần như thế là được 4-6 $

4- Kiếm được kha khá rồi thì kick vào "Redeem Money" để nó chuyển vào Tk Paypal
Thế là có trước ở Tk Paypal rồi, đi mua acc Rapid thôi

1 Tk rapidshare có 6Eurro = 9$ mua thoải mái

Tớ vừa làm được 2 tài khoản ( tới 75 usd là chuyển được ) và vừa chuyển được 2 lần để có tài khoản Premium của Rapidshare và đây là bằng chứng cho ai không tin mình

\

Bạn nào có được acc thank mình nha!

shop_xxx

trùi ui mình làm dc rui ban ạ,, mình hiện có một đống trước ,, làm mấy chục cái tài khoản cho anh em Vnz rui đó ,, bạn mún cái không mình share cho..

Win

mình làm được rồi nhưng chỉ xài được 3 ngày là sao

Huw

thông thường trang web muốn trả trước thì mình phải link tài khoản survey với paypal, sao bất thấy ban đề cập đến vấn đề này nhỉ. Chẳng lẽ 2 tài khoản survey và paypal tự tìm đến nhau sao?

Fugeltun

Trích:

freewarez_vit

trùi ui mình làm dc rui ban ạ,, mình hiện có một đống trước ,, làm mấy chục cái tài khoản cho anh em Vnz rui đó ,, bạn mún cái không mình share cho..

bạn ui share cho mình với ^^!

Drugi

Trích:

freewarez_vit

Nổ cho lớn!

blackhat_hook

Trích:

freewarez_vit

ban sent cho mình 1 acc với được. hok? nick mình nè:

[email protected]

thanks bạn trước!-

truongxuan

Trích:

papapo1

thông thường trang web muốn trả trước thì mình phải link tài khoản survey với paypal, sao bất thấy ban đề cập đến vấn đề này nhỉ. Chẳng lẽ 2 tài khoản survey và paypal tự tìm đến nhau sao?

Mục số 4 đó bạn!

Lathrop

Mình mới làm ra (tạo) 1 tài khoản chỉ có 27$ thôi, chắc phải đợi một thời (gian) gian nữa mới đủ 75$ để chuyển sang Paypal, mà có thể chuyền trước qua lại giữa các tài khoản trên awsurveys với nhau bất vậy

quaydau_labo

éc dễ ăn vậy sao ta

giới thiệu kiếm trước đây mà
nhìn cái link đăng kí thì biết ngay

Stilleman

Mình mới chuyển thêm 75usd vào tài khoản, đợi 5 ngày sao mới tiến hành xong. các bạn cứ làm đi, e đảm bảo. Đây là cách tốt nhất để có thể có 1 cách thanh toán online dể dàng mà không mất nhiều thời (gian) gian đó. Mình nói có cơ sở đàng hoàng và có chỉ dẫn cụ thể. các bạn còn nghi ngờ thì e chịu vậy!

gainhaque

chắc lừa đảo làm gi có kiếm trước nhanh như vậy được lam thế no lỗ vốn ah

Elroi

các bạn tin không, tui vừa chuyển tiếp 75usd nữa rồi đó! nhưng phải đợi 5 ngày nữa. Nảy giờ lo lập tk để cho đủ trước chuyển. mệt quá! mà có trước chuyển vào paypal là ok rồi!

Beanon

mịa tui coment đùa thui ,, chứ nhũng cái bài viết như này đừng có mà đọc phí thời (gian) gian lắm,,, chắc các bạn hỉu rui chứ..

Camdin

Mình biết cách này lâu rồi, kiếm trước để mua key xài Blackberry, dù sao cũng Thank bạn vừa chia sẽ!

Bradfurd

Trích:

arthorn

Mình mới làm ra (tạo) 1 tài khoản chỉ có 27$ thôi, chắc phải đợi một thời (gian) gian nữa mới đủ 75$ để chuyển sang Paypal, mà có thể chuyền trước qua lại giữa các tài khoản trên awsurveys với nhau bất vậy

có 3 tiếng thôi à, chỉ cần chăm chỉ làm ra (tạo) như Kiedie giờ lên được $126

Các chủ đề có liên quan khác